จมูก เสริมจมูกผู้ชายระหว่างหมอแซมcentury clinic, หมอหนุ่ม century clinic, หมอกลวัชร์ DRK หมอไหนดีครับ

gem_jr

สมาชิกใหม่
สวัสดีครับ คือผมต้องการจะเสริมจมูกอ่ะครับ เสริมครั้งแรกนะครับไม่ใช่งานแก้ คือผมพอจะมีสันอยู่แล้วบ้างเล็กน้อย แต่อยากได้ทรงโด่งๆ พุ่งๆ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะมีข้อมูลเพิ่มเติมของคุณหมอทั้ง 3 ท่านหรือเปล่าครับ คือลองหาข้อมูลดูเองแ้ล้วยังได้ข้อมูลไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่อ่ะครับ อยากทราบทรงที่คุณหมอท่านถนัด หรือข้อเด่นข้อด้อยของคุณหมอแต่ละท่านครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะครับ

Valen_tino

สมาชิกโดดเด่น
1 มิถุนายน 2017
หมอดา we clinic ก็ทรงสวยนะปรึกษาฟรีด้วย

ด้านบน ด้านล่าง