กลายเป็นสาวสวยหวาน แค่อัพดั้ง+ไอเฟลทิป

nuyui

สมาชิกโดดเด่น
6 พฤศจิกายน 2015
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิวเรา อันนี้เป็นรีวิวแรกนะผิดพลาดตรงไหน ขออภัยไว้ก่อนเลยนะ เราเป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่รักสวยรักงาม และยิ่งเรื่องการทำศัลยกรรมด้วยแล้วยิ่งชอบ จากดูรีวิวคนอื่นมานานวันนี้เราขอรีวิวเองเพื่อแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิต!!! ไปดูรูปกันก่อนจ้า

เข้าเรื่องเลยเนาะ....คือมีอยู่วันหนึ่งเราส่องกระจกจะไปทำงานปกติ แต่อยู่ๆ รู้สึกว่าหน้าไม่ค่อยมีส่วนเว้าส่วนโค้งกับเขาเลย เลยลองดึงจมูกขึ้นมา เห้ย!!ทำไมหน้าดีขึ้นกว่าเดิม ดูมีอะไรอย่างนี้ดีกว่า (ส่วนตัวนะ) ไปดูกันเลยค่ะจะได้เห็นภาพ

วันนั้นเราเลยคิดอยากเสริมจมูก ซึ่งที่ผ่านมาเราอ่านรีวิวมาเยอะพอสมควรเลยตัดสินใจได้ไม่ยากว่าจะทำที่ไหน เราจึงเลือกทำที่คลินิกชื่อดังแห่งหนึ่ง โลโก้รูปปีกนางฟ้าที่ดูหรูๆน่ะ ย่านสีลม เพราะตอบโจทย์ความต้องการเราได้ คนทำจมูกขอให้สวย เข้ากับหน้า ที่สำคัญไม่มีปัญหาภายหลังก็พอแล้ว แถมยังมีการใส่เทคนิคพิเศษที่เรียกว่า ‘ไอเฟลทิป’ ไอ้ตัวนี้ที่ทำให้เราอยากทำที่นี่ มันเป็นเนื้อเยื่อที่ช่วยให้ดั้งพุ่งเหมือนหอไอเฟล อีกทั้งป้องกันการทะลุได้อีกด้วยนะ จากนั้นเราเลยโทร.หามาดาม ติดยากมากกว่าจะรับได้รอเป็นชาติ ก็เข้าใจคงมีคนโทรศัพท์ไปเยอะ จนนัดคิวไปปรึกษาคุณหมอ ได้คุณหมอน่ารักดีคะ แนะนำดีด้วย จนทำให้มั่นใจและเลือกไม่ผิดคลินิก

พอถึงวันขึ้นเขียง จำได้ว่าไปคนเดียวตื้นเต้นมากแต่ก็สู้ค่ะอยากสวยนิ เจ็บที่สุดก็ตอนฉีดยาชาเนี่ยแหละ น้ำตาไหลเลย จากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรทั้งนั้นหรือชาไปทั้งหน้าก็ไม่รู้ จำได้ว่าหมอทำแปปเดียวนะไม่ค่อยมีรอยบวมหรือช้ำด้วย ดีอ่ะ! เรามาดูการเปลี่ยนแปลง 7 วันอันตรายกันเลย

เป็นไงค่ะบวมเป็นอวตาร แต่พอหายก็เป๊ะเลย ส่วนการดูแลตัวเองง่ายมาก หมั่นประคบเย็นและล้างแผลด้วยน้ำเกลือ แผลเย็บดีมากไม่มีเลือดออกเลย รู้สึกว่าแผลแห้งเร็วดีด้วย แต่อย่าลืมกินยาและทายาบริเวณแผลนะ เดี๋ยวไม่หาย พอเวลาผ่านไปมันเริ่มยุบ เรารู้สึกเลยว่ามันรัดแกน สวยมาก และ อยากตะโกนออกไปว่า....มีดั้งสวยๆกะเค้าแล้วนะ ไปดูรูปกันเลย

ส่วนใครจะว่ายังไงก็ช่าง แต่เรารู้ตัวว่าเราทำไปเพื่อเสริมสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง และคนรอบๆข้างก็ชมว่าหน้าเปลี่ยนไปเลย ดีใจที่สุดเลย สำหรับใครที่กำลังมองหาที่ทำ แต่งบไม่เยอะลองโทรไปปรึกษาเค้าดูนะ เบอร์ 084-680-8666 แล้วจะรู้ว่าศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัวอย่างมโนไว้^^

pinnping

มี่ดั้งแล้วหน้าดูมีอะไรขึ้นจริงๆนะ ดูมีสัน สวยๆเลย

chinmuyaa

รอดูรูปเพิ่มเติมค่ะ สวยๆมากๆเลย

NongKoy

5 มิถุนายน 2014
หน้าคล้ายมิน พีชญาเลย

Baby

4 มิถุนายน 2014
รอรูปอัพเดตค่ะ อยากเห็นต้องสวยกว่าเดิมแน่ๆ

Nanny

สวยค่ะ อยากเห็นรูปอัพเดต

ด้านบน ด้านล่าง