รำคานเส้นเลือดที่ขาตัวเองมาก เพื่อนล้อแล้วมันเจ็บ

nlighten

สมาชิกใหม่
เราทำงานเป็นฟร้อนที่โรงแรม แล้วก็ต้องยืนแทบจะตลอดเวลา ตอนแรกๆ เราไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ แต่พอทำสักพักเพิ่งมาเห็นว่าตัวเองเป็นเส้นเลือดขอดที่เยอะมากแล้วเพื่อนที่ทำงานล้อหนักมาก… แบบรำอะค่ะ ไม่ชอบ ไม่รู้ว่ามีใครเจอปัญหานี้แล้วรักษากันยังไง บอกต่อด้วยค่ะ

nlighten

สมาชิกใหม่
โหยยยยย ถึงขั้นต้องฉีดเลยหรอค่ะ มันจะเหมือนฉีดเมโสมั้ย เราเคยไปฉีดแล้วเจ็บมากไม่ไหวเลยค่ะ T^T

penmazy

สมาชิกใหม่
ถ้าไม่ฉีดก็อาจต้องทายารักษาไปเรื่อยๆ ค่ะ ฮีรูดอยฟอร์เต้หลอดม่วงขาว อันนี้เวิร์คจริง แต่อย่างที่บอกผลมันก็ไม่ออกมาเร็วทันใจเหมือนฉีด

jkenjiran

สมาชิกโดดเด่น
แนะนำว่าเป็นฮีรูดอยฟอร์เต้อีกเสียงนะคะ เราใช้มาตลอดเลยค่ะ เพราะทำงานแบบยืนเดินตลอดไม่ค่อยได้นั่ง ทาก่อนนอนอย่างเดียว ถ้าเทียบกับเพื่อนที่ไม่ทาแล้วเราไม่มีปัญหาเลยค่ะ เพื่อนๆ ที่ทำงานด้วยกันนี่ขึ้นแบบ... น่ากลัวอะ

VRVR

สมาชิกโดดเด่น
10 สิงหาคม 2015
ขออนุญาตฝาก VR CLINIC ให้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ หากสนใจสามารถติดต่อสอบถามข้อมูลได้ที่เบอร์ 087 980 0007 ได้เลยนะค้า หรือ แอดไลน์ @vrclinic ก็ได้ค่า

ด้านบน ด้านล่าง