1. beaunicegirl

beaunicegirl สมาชิกโดดเด่น

มีปากสวยเป็นกระจับแล้วปลื้มสุดๆ

หัวข้อกระทู้ ใน 'รีวิวศัลยกรรม' เริ่มโพสต์โดย beaunicegirl, 7 มกราคม 2016.

สวัสดีค่ะชาว yyy เราชื่อบิวตี้นะคะ พอดีว่าไปทำปากกระจับที่มาสเตอร์พีซ คลินิกมาเลยอยากจะมาแชร์ความประทับใจหลังจากที่ได้ทำปากกระจับ อยากให้เพื่อนๆได้ชมเผื่อใครอยากจะมีปากกระจับสวยๆแบบเราบ้าง ไม่รู้ว่าใครคุ้นหน้าคุ้นตาของเราบ้างมั้ย เราทำงานเกี่ยวกับวงการบันเทิงเป็นผู้ประกาศข่าว พิธีกร และเป็นนักร้องตามงานบ้างบางโอกาสค่ะ แล้วก็เคยเป็นสาวโสดในรายการ take me out Thailand season3 ด้วย อย่าเพิ่งรำคาญน๊าที่เล่ามาทั้งหมดก็คือเหตุผลที่เราทำปากกระจับนั่นเอง อาชีพของเราต้องออกกล้องแล้วก็ต้องพบปะกับคนเยอะๆตลอดก็เลยไม่ค่อยมั่นใจค่ะ

ล้างหน้าสดๆมาให้ชมกันเลยนะคะเนี่ย ปากบนปากล่างเค้าดูสามัคคีกันว่ามั้ยคะ เฮ้อ! แต่เราไม่ชอบเลยมันทำให้ปากของเราดูบานแล้วก็ใหญ่เปลืองลิปสติกมากๆ สำหรับปากล่างเราชอบแล้วแต่ปากบนนี่ไม่ไหวใหญ่ไปค่ะ

เราชอบทาลิปสติกสีอ่อนๆเพราะคิดว่าน่าจะช่วยพรางริมฝีปากที่หนาของเราได้แต่ไม่เลยค่ะคิดผิดถนัด ยิ่งเวลาทาลิปสติกสีเข้มโดยเฉพาะสีแดงแล้วอาการหนักมากเลยค่ะ แต่จะทำยังไงได้ล่ะคะเพื่องานถ้าจะทาลิปสีอื่นเวลาออกกล้องก็จะดูป่วย ความเครียดสะสมค่ะฮ่าๆ เราเลยปรึกษาพี่ๆที่รู้จักกัน มั่นใจกับข้อมูลและชื่อเสียงของคลินิกเค้าแล้ว เราก็เลยแอบย่องเอ๊ย! เราก็เลยไปที่คลินิกค่ะ อิอิ ชื่อว่ามาสเตอร์พีซ คลินิก อยู่แถวๆสยามค่ะฝั่งตรงกันข้ามกับ MBK คลินิกสีเขียวๆนะคะ แถวนั้นคลินิกเยอะมากเดี๋ยวสับสนค่ะ ^^

คุณหมอที่ทำให้เป็นผู้หญิงค่ะใจดีด้วย เราชอบถามมากคุณหมอก็อธิบายและตอบทุกคำถามน่ารักมากค่ะ จากนั้นอีก 2 อาทิตย์คุณหมอก็นัดมาทำ อ้อเราลืมบอกไปด้วยความโชคดีของเรา แรกๆเราอยากได้แค่ปากบางด้านบนแค่นั้นแต่คุณหมอบอกว่าปากเราทำเป็นกระจับได้เพราะเนื้อปากด้านบนเยอะ ^^ ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะคุณหมอฉีดยาชาให้ เราทำเฉพาะปากบนเลยไม่นานมาก

3 - 4 วันแรกมีปวดๆบวมๆบ้างนิดๆหน่อยค่ะแป้บๆก็หายค่ะ 5 วันก็ตัดไหมได้แล้ว แผลหายไวมากคุณหมอเย็บสวยแทบจะไม่เห็นรอยเลยค่ะปลื้มสุดๆ ไม่ผิดหวังจริงๆทำมาแล้วมีแต่คนชมค่ะ ถ้ารู้ว่าจะสวยไวขนาดนี้เราคงทำไปนานแล้ว ไม่น่าปล่อยให้ตัวเองเครียดมานานขนาดนี่เลยค่ะ

จบแล้วค่ะรีวิวของเรา เย้ๆ ไม่รู้จะเล่าอะไรต่อแค่อยากจะมาแชร์ความประทับใจหลังจากที่มีปากสวยเป็นกระจับเป็นของตัวเอง ถ้าเพื่อนคนไหนสงสัยก็ถามเราได้นะคะเรายินดีตอบทุกคำถามเลย เพราะที่เราเขียนมาไม่รู้ว่าเพื่อนๆ ได้ข้อมูลครบหรือเปล่าส่วนคลินิกที่เราไปทำเพื่อนๆ ก็ลองโทรไปสอบถามดูนะคะ มาสเตอร์พีซ คลินิก พอดีเราทำช่วงโปรไม่แน่ใจว่าตอนนี้โปรหมดแล้วหรือยัง ^^ ขอบคุณ yyy ด้วยนะคะที่ให้พื้นที่เราในการบอกต่อความประทับครั้งนี้ ผู้หญิงเราอย่าหยุดสวยโดยเด็ดขาด บายค่ะทุกคน

2. poypoypoy555

poypoypoy555 สมาชิกใหม่

ปากสวยมากค่ะ

3. bergerking_

bergerking_ สมาชิกโดดเด่น

ทำปากที่ไหนมาค่ะ

4. manman5858

manman5858 สมาชิกโดดเด่น

ปากสวยครับ

5. yeeyamayee

yeeyamayee สมาชิกโดดเด่น

ทำมาเท่าไรค่ะ

6. portiuyo

portiuyo สมาชิกโดดเด่น

ปากสวยค่ะ

7. narukjung

narukjung สมาชิกโดดเด่น

ปากสวยจ้ะ

8. onstatebackup

onstatebackup สมาชิกโดดเด่น

ปากสวย sexy

9. VRVR

VRVR สมาชิกโดดเด่น

ปากสวยเซ็กซี่มากๆเลยค่า

10. freshnight

freshnight Junior Member Staff Member

จากที่ดูเวลาไม่ยิ่ม ปากปกติ เหมือนมุมปากจะดูหนา น่าจะบางกกว่าตรงกลางจมูกนะครับ

11. fernfernrary

fernfernrary สมาชิกโดดเด่น

ปากสวยมากคะ

12. jangjubjub11

jangjubjub11 สมาชิกโดดเด่น

แบ่งปันหน้านี้