สวยใสด้วยนาฬิกาและสินค้าแบรนด์ Coach นำเข้าจากสหรัฐอเมริกา

Coachy

Junior Member
15 กุมภาพันธ์ 2014
ค้าสินค้ายี่ห้อ Coach พร้อมด้วยนาฬิกา Brandดังของแท้ 100เปอเซน จากสหรัฐอเมริกาผ่านดิลเลอร์จากแบร์นนั้นๆโดยตรง จนกระทั่งจึงมีราคาต่ำกว่าแน่นอน พร้อมให้การบริการจัดส่งค่ะ

สวัสดีค่ะท่านผู้ซื้อทุกท่าน ข้าพเจ้าคือผู้นำเข้าของซื้อของขายจากต่างประเทศชาติที่มีการสร้างสัญญาซื้อขายผ่านกับดิลเลอร์ของแต่ละแบร์นนั้นๆโดยตรงค่ะ ของซื้อของขายส่วนใหญ่ของทางร้านค้าไฮโซเอาท์เลทของกระผมที่นำเข้ามาจำหน่ายส่วนใหญ่ก็จะอาจจะเป็นผลิตภัณฑ์ที่นำเข้ามาจากประเทศสหรัฐอเมริกาซะเป็นส่วนใหญ่พร้อมกับสินค้าที่นำเข้าหลายๆมากมายที่สุดในทุกๆปีก็จะจะคือของซื้อของขายจำพวกนาฬิกาและแว่นตาของแบร์นต่างๆนาๆนั้นเองค่ะ ส่วนแบร์นที่นำเข้ามาปล่อยๆก็จะอาจจะมียี่ห้อ Coach ซึ่งของแบร์นนี้เราก็ได้นำเข้ามาหลายอย่างอีกด้วยกัน อาทิเช่น กระเป๋าของท่านสุภาพสตรี เป็นต้น ซึ่งกระเป๋าแฟชั่นของทางที่เว็บไซด์เราขายมานั้นจะอาจจะขายดีกว่าของซื้อของขายชนิดต่างๆทั้งหมดเลยค่ะ ซึ่งของซื้อของขายที่ทางเว็บไซต์ไซด์ของเราจัดขายค้าดีมาเป็นอันดับ 2 ลองลงมานั้นก็คือ ดิฉันว่าหลายคุณคงสามารถเดากันไม่ยากใช่ไหมคะ เฉลยเลยแล้วกันนะคะ นั้นก็เป็นนาฬิกาข้อมือนั้นเองซึ่งมียอดสั่งซื้อผ่านทางเว็ปไซด์ของเราหลากหลายที่สุดก็จะก็จะเป็นของยี่ห้อ Coach นั้นเองคะ พร้อมทั้งเพื่อช่วงเวลาตอนนี้ใกล้เข้าสู่หน้าร้านค้าแล้วนะคะ พร้อมกับทางร้านขายของของฉันก็จัดมีการจัดโปรโมชั่นพิเศษเยอะแยะสำหรับช่วยเหลือให้ท่านลูกค้าได้เลือกซื้อผลิตภัณฑ์กันแบบสบายใจ สบายกระเป๋าสตางค์มากมายขึ้นไปเลยค่ะ พร้อมทั้งโปรโมชั่นสำหรับนาฬิกา Coach ก็จะอาจจะมีมาเลื่อยๆนะคะ คุณผู้ใช้สามารถเข้าไปตรวจสอบรายละเอียดต่างๆตามWebsiteไซด์ของฉันได้เลยค่ะ ตามลิงค์ที่อยู่ด้านบนเลยนะคะ ซึ่งภายในเว็บไซต์ไซด์ของกระผมก็จะอาจขายสินค้ามากมายแบร์นด้วยกัน ได้แก่ Micheal Kors, Nixon, Tag Hurer และต่างๆนาๆอีกหลายๆเป็นต้น ซึ่งยี่ห้อสินค้าของซื้อของขายต่างๆนาๆที่กล่าวมานั้นส่วนใหญ่ผมมีดิลเลอร์โดยตรงเลยค่ะ จนกระทั่งจึงช่วยให้ฉันมีข้อได้เปรียบจากร้านค้าจัดจำหน่ายต่างๆตรจุดที่ข้าพเจ้ามีต้นทุนมูลค่าของซื้อของขายถูกกว่าที่อื่น ข้าพเจ้าจึงมีความสามารถจัดเบื่อของซื้อของขายอื่นๆได้ถูกกว่าคู่แข่งนั่นเองค่ะ อันนี้เป็นเรื่องของสินค้าที่คือนาฬิกานะคะ ส่วนในด้านของจำพวกสินค้าที่เป็นกระเป๋าสะพายของคุณผู้หญิง เป็นต้นว่า Coach, Prada, Channal เป็นต้น ทางร้านของฉันก็มีดิลเลอร์ประจำเพื่อจะดิลสินค้าอาทิเช่นเดียวกัน ซึ่งจะอาจจะช่วยให้ต้นทุนของกระผมถูกลงด้วยอีกตัวอย่างเช่นกัน ดังนั้นข้าพเจ้าจึงสามารถจัดหน่ายให้กับท่านผู้บริโภคถูกเยอะแยะกว่าที่ต่างๆนาๆไปอีกได้ด้วยเช่นว่าเดียวกัน นอกจากนี้ สำหรับนาฬิกา Coach เมื่อคุณลูกค้ามีรายการบงการซื้อโควตาเยอะๆ ก็อาจจะจะอาจมีคูปองลดพร้อมทั้งของแถมสัมมนาคุณอีกหลากหลายก็เป็นได้ค่ะ ในเรื่องของการการันตีของซื้อของขาย อันดับแรกของซื้อของขายของฉันคือสินค้าของแท้ 100% แน่นอน ระดับที่สอง เมื่อผลิตภัณฑ์ถึงมือท่านผู้บริโภคแล้ว พร้อมด้วยของซื้อของขายเกิดมีการพังจุดใดจุดหนึ่งขึ้น ท่านผู้บริโภคสามารถส่งของซื้อของขายกลับหาร้านของผมภายใน 1 วันสำหรับสร้างการเปลี่ยนของซื้อของขายใหม่ หรือจะคืนเงินเพิ่มปริมาณในบางกรณี อันดับที่สาม เพราะว่าของซื้อของขายของกระผมคือผลิตภัณฑ์นำเข้าจากต่างประเทศชาติได้แก่ นาฬิกา, กระเป๋า Coach เป็นต้น จนกระทั่งเมื่อเกิดกรณีสินค้าพังแต่อยู่ในเงื่อนไขประกัน คุณผู้บริโภคสามารถส่งเคลมได้ที่ช็อปของแบร์นนั้นได้เลยค่ะ สุดท้าย ขอเชิญชวนท่านผู้ที่มีความสนใจเกี่ยวกับของซื้อของขายแฟชั่นเครื่องแต่งเรือนร่างทั้งหมดเข้ามาแวะชมของซื้อของขายในเว็บไซด์ของผมก่อนนะคะ กระผมการันตีค่ะว่าของซื้อของขายของผมส่วนใหญ่มีราคาถูกกว่าที่ต่างๆนาๆค่ะ พร้อมด้วยที่สำคัญอย่างยิ่ง ผลิตภัณฑ์ของข้าพเจ้าคือของแท้แน่นอนค่ะ

ท่านผู้ใช้ทุกคุณสามารถติดต่อสื่อสารสอบถามรายละเอียดของผลิตภัณฑ์เติมเกี่ยวกับสินค้าได้ที่
ไฮโซ เอาท์เล็ท
Mobile: 089-524- 6828, 085-182-7570

ด้านบน ด้านล่าง