รีวิวปากกระจับ ปากบาง(ปากล่าง) หมอชาติชาย Absolute Clinic ครับ

nirutpo_po

Junior Member
13 กุมภาพันธ์ 2014
รีวิวปากกระจับ ปากบาง(ปากล่าง) หมอชาติชาย Absolute Clinic ครับ
สวัดดีครับ วันนี้เอาประสบการณ์ทำปากมาแชร์ครับ เริ่มต้นด้วยกันดูรีวิวและเชคราคาแบบมันถูกมากอ่ะ เลยต้องทำ 5555 เพราะตั้งใจจะทำอยู่แล้ว แต่ไม่ใช่วงนี้ แต่ด้วยราคาเลยทำเลย 55555
ไม่ได้พบหมอก่อนตัดสินใจทำครับ คุย line กับ พนง. ที่คลินิกแล้วโอนเงินมัดจำจองวันทำครับ คิวก็ยากพอควรครับ เพราะเราอยากแทรกทำเร็ว ๆ แต่น้องเขาก็หาคิวแทรกให้ได้ครับ เพราะทำแค่ปากเคสใม่ได้ใหญ่อะไรมาก ทำที่ แถว ๆ ทองหล่อ 12 ครับ

นี่รูก่อนและหลังทันทีครับ จะมาอัฟทุกวันจนมันเป๊ะให้ได้ครับ ถ้ามีเวลา 5555

ก่อนทำครับ

หลังทำทันที

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
บวมมากๆเลยนะครับ

ขอให้ยุบไวๆครับ

มาอัพเดทเรื่อยๆนะครับ อยากเห็นตอนยุบสนิทครับ

nirutpo_po

13 กุมภาพันธ์ 2014
freshnight โพสต์ว่า:

มาอัพเดทเรื่อยๆนะครับ อยากเห็นตอนยุบสนิทครับ
ครับ ผ่านไป 8 วันละครับ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
freshnight โพสต์ว่า:

เริ่มได้รูปมากขึ้นแล้วนะครับนี่

ด้านบน ด้านล่าง