Review ทำหน้าอกไซส์พริตตี้พอดีตัว 365cc ที่มาสเตอร์พีซคลินิก

lookkatexx

สมาชิกโดดเด่น
21 พฤศจิกายน 2015

ถ่ายA'Lureตอนก่อนทำค่ะ​

สวัสดีทุกคน ลูกเกดเองค่ะ ตอนนี้ก็ยังเรียนอยู่ แต่ลูกเกดก็ทำงานด้วยเป็นพริตตี้ / MC มีถ่ายปกบ้าง (ฝากติดตามนิตยสาร A'Lure เล่ม 53 แล้วก็อีกเล่มเล่มที่เพิ่งออกเดือนกันยาก็ถ่ายแต่ตอนนั้นยังไม่ได้ทำนมค่ะฝากด้วยนะคร้า^^) ลูกเกด ต้องเล่าว่าตัวเองอยากทำนมมานานแล้วค่ะ 555 ทั้งที่เดิมพอมีอยู่บ้างงงง... แต่ลูกเกดรู้สึกว่าน้อยไป บางงานที่ไปแคสก็พลาดเพราะไซส์ไม่ได้นี่แหละ แอบเซ็ง555 อยากได้งานมากขึ้น เพิ่มความมั่นใจมากขึ้น เลยตัดสินใจทำดีกว่า

ก่อนทำค่ะ

ลูกเกดทำที่ Masterpiece Clinic นะคะ ได้คิวปรึกษาหมอก่อนตอนแรกแอบบเกร็งมากกก 555 เขินคุณหมออะ แต่คุณหมอใจดีและสุภาพมากๆ เป็นกันเอง ให้ข้อมูลทุกอย่างครบถ้วน คุยไปคุยมาสักพักชิวๆไม่เกร็งเลยค่ะ ซิลิโคนที่ลูกเกดเลือกคือแบบเจลผิวทราย ขนาด 365 cc ของฝรั่งเศสในราคาโปร 65,000 บาทนะคะ ลูกเกดปรึกษาเสร็จก็นัดอีกวันทำเลย ฮ่าๆๆ ใจร้อนมากกกกกกก!

วันทำก็งดน้ำและอาหารด้วยนะคะ อย่างต่ำ 8 ชม. ส่วนวันผ่าตัดก็จะมีคุณหมอดมยาอีกท่านมาดูแล มีพยาบาลประกบตลอดเป็นมืออาชีพมากค่ะ คลายความตื่นเต้นไปเยอะ พอขึ้นเตียงก็หลับยาว 5555 ตื่นมาอีกทีก็นอนอยู่ในห้องพักฟื้นแล้ว ฮ่าๆ

3 วันหลังทำ​

มาแล้วววว หลังทำเสร็จ ฟื้นตัวเร็วมากนะ ลุกเดินไปไหนมาไหนเองได้ ตอนแรกลูกเกดคิดว่าจะสักประมาณอาทิตย์นึงถึงจะลุกไปไหนมาไหนได้ซะอีก อาการที่เป็นคือตึงปวดๆ นิดหน่อย แต่นี้แค่ 3 วันก็ดีขึ้นเยอะ สำหรับขนาดก็กำลังดีค่ะขนาดพันผ้าอยู่ก็ชอบล่ะ5555 หมอไม่แนะนำใหญ่มากไปเพราะลูกเกดตัวเล็ก ถ้าใหญ่มากจะเสี่ยงมีปัญหาหลายอย่าง

หลังทำลูกเกดก็เข้ามาตามนัดจะมีนัดทำแผลแล้วก็ทำคอร์สฟื้นฟูหลังผ่าตัดด้วย แอบถ่ายมาให้ดูตอนกำลังฉายแสงเร่งการฟื้นตัวให้เร็วขึ้น (ทำนมที่นี่เค้าจะแถมเป็นคอร์สดูแลแผลหลายอย่างนะมีเลเซอร์ด้วยค่ะ มันดีมว๊าก)

หลังทำไม่ถึงอาทิตยลูกเกดก็รับงานได้เลยค่ะ เอาปีกนกแปะส่เกาะอกโชว์รักแร้ได้ 555 เพราะแผลเลือกแบบใต้ราวนม แผลแห้งเร็วดี ช่วงแรกๆยังไม่ชิดมากนะ เพราะเพิ่งทำเอง แต่ก็โอเคค่ะ

2 อาทิตย์ล่ะค่ะมาทำงานสนามแข่งรถ ไม่เป็นไรเลย เดินชิวบนส้นสูง 5 นิ้ว ฮ่าๆๆ

11935577_10207300086520804_7406218484791884396_o%201_zpsikldnmon.jpg
พอมีนมแล้วดีจริงๆนะ ช่างภาพเรียกให้โพสรัวๆ5555 แล้วก็ได้งานเยอะขึ้นมากกกก ได้งานหลากหลายขึ้น รับทรัพย์สุดๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง ประทับใจมากโดยเฉพาะคุณหมอ นี่ยังไม่ครบบสองอาทิตย์ที่ทำนมก็งานเข้าๆตลอด55

ลูกเกดเริ่มนวดๆบ้างค่ะ แต่ไม่ได้แรงนะหมอไม่แนะนำ แต่นวดเองเบาๆพอค่ะ นิ่มดีนะ

3 อาทิตย์แล้ววววว​

หลังทำไม่ต้องดันต้องโกยเลยค่า ปลื้มปริ่มมากๆๆ ลูดเกดจะแปะบราปีกนกอย่างเดียวใส่ชุดอะไรก็สวยขึ้น แฮปปี้สุดๆค่ะ จริงๆลูกเกดลงรีวิวในไอจีบ่อยมากนะ ไม่เคยปิดบังเลย ทำมาแล้วสวยต้องบอกกัน5555 มาฟอลเป็นเพื่อนกันได้ค่ะ @beth_lookgade ทักได้ถามได้ไม่หยิ่งจ้า ใครอยากศัลยกรรมลูดเกดแนะนำที่มาสเตอร์พีซเลยนะ ช่วงนี้เห็นเนตไอดอลไปทำกันเยอะ ไปดูในเฟซเอานะคะ Masterpiececlinic By Dr.Sae หมอเก่งและพนง.ก็ดูแลดีค่ะ

อัพเดตนะคร้า หลังทำต้องเข้ามายิงเลเซอร์แผลตามคอร์สที่มีแถมให้ จะได้จางเร็วๆ มันดีมาก!

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อลังมากเลยครับ ขอให้แผลหายไวๆนะครับ

cookiecookie007

อกคุณเกดสวยมากๆๆ เห็นแล้วชอบๆๆ อยากทำมากๆๆๆ

planilplayboy

13 พฤษภาคม 2016
ไอดอลเลยยยย ชอบมาก ตามมาทำนะเนี้ยยย

lookkatexx

21 พฤศจิกายน 2015
อกสวยใหญ่มาก
:)
ทำมาเท่าไรค่ะ
65,000ค่ะ
ทำที่ไหนมาค่ะ
มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ
doomdoom นี่หรืออก ใหญ่มาก
อลังมากเลยครับ ขอให้แผลหายไวๆนะครับ
ตอนนี้หายแล้วค่ะ ถ่ายแบบ under boob ได้สบายเลยยย ;)
อกอึ๋มสวยมาก
สวยงามมาก
ขอบคุณค่ะ
อกสวยครับ
เท่าไรครับ
65,000ค่ะ
อกคุณเกดสวยมากๆๆ เห็นแล้วชอบๆๆ อยากทำมากๆๆๆ
ทำเลย เชื่อนี่ อิอิ :D
ไอดอลเลยยยย ชอบมาก ตามมาทำนะเนี้ยยย
จริงหรอ ขอบคุณนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง