หน้าอก เสริมหน้าอก

jaijai1

สมาชิกโดดเด่น
เพื่อนเราไปเสริมหน้าอกกับหมอเทพ หมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ค่ะทรงสวยเป็นธรรมชาติ ปลอดภัยเพราะมีเลข S/N กำกับซิลิโคนด้วยค่ะ

aloegen

เสริมหน้าอกต้องหมอเทพ หมอธี หมอพีระเลยค่ะทุกท่านมีชื่อเสียงด้านนี้ค่ะ
ซิลิโคนทีใช้เสริมหน้าอกก็ต้องเป็นยี่ห้อที่มีคุณภาพ ปลอดภัยไม่มีผลข้างเคียงต่อร่างกาย
อย่างยี่ห้อ เมนเตอร์

yinglee

คุณหมอดารินทร์ค่ะ ใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ เสริมออกมาได้เหมือนธรรมชาติมาก

memorial

หมอธีค่ะ ใจดีปรึกษาทั้งก่อนและหลังเสริมหน้าอก หมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ ซิลิโคนคุณภาพดี ปลอดภัย ทรงสวยเป็นธรรมชาติ

kunpuying

เราไปเสริมกับหมอเทพมาค่ะ พอใจมาก ใส่เสื้อผ้าก็สวยขึ้นดูมีทรง หน้าอกดูเป็นธรรมชาติปลื้มมากค่ะ

sinesin

สมาชิกใหม่
20 พฤศจิกายน 2015
เพื่อนเราไปทำที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกอ่ะค่ะ

สวย ราคา59000 บาท ลองโทรไปถาม 1106ดูค่ะ

เราก็ทำตากับโรงพยาบาล

ตอนนี้กำลังเก็บเงินเสริมหน้าอกอยู่เหมือนกัน

ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ ^^

ืnicha

ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี

sunan

แนะนำ หมอหลุยส์ จาเรม คลินิก ค่ะ หมอใช้เทคนิคพิเศษเฉพาะตัวแบบนมจัดทรงได้ ทำออกมาแล้วจะเป็นทรงสวยมากเลยค่ะ

rateem

สมาชิกใหม่
จาเรม คลินิก ทำสวยจริงค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก

ploysher3333

10 พฤศจิกายน 2016
เราแนะนำหมอตาล เอเม่คลีนิคจ้า ทำสวย ธรรมชาติด้วย

Barzani

13 กรกฎาคม 2015
แผลเล็ก ไม่ต้องนวดนม นอน รพ ดูแลง่าย ถ้าอยากตอบโจทย์ แนะนำ หมอคณิต หัวหน้าศูนย์ความงามโรงพยาบาล พญาไท2ค่ะ ท่านเปิดคลิกนิกที่ดอนเมือง ชื่อ MAXi Cosmetic Surgery ลองเข้าไปปรึกษาดูค่ะ
https://www.facebook.com/maxicosmeticsurgery/?fref=ts

kiss

13 มิถุนายน 2015
แนะนำที่maxi หมอคณิตอีกเสียงคะเคยทำรีวิวลงไว้ในนี้แต่ไม่ได้เข้านาน...ลบหายไปไหนแล้วไม่รู้....แผลเล็กนิ่มไม่ต้องนวดยืนยันจากผู้มีประสบการณ์คะ

magin

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
เราเห็นเพื่อนเสริมหน้าอกกับหมอปิ๊กที่อัครา คลินิกค่ะ เห็นทรงเป็นธรรมชาติมากๆเลย คือถ้าคนไม่รู้จักมาเห็นก็คงดูไม่ออกอะว่าเสริมมา

ด้านบน ด้านล่าง