Botox ปรับรูปหน้า Aplus clinic ค่ะ

Narewann

Junior Member
6 กุมภาพันธ์ 2014
วันนี้เอาการเปลี่ยนแปลงของเรามาให้ดูค่ะ ตั้งแต่เริ่มแรกจนวันนี้ทั้งอายุทั้งร่างกายก็เนินนานค่ะ กว่าจะถึงวันนี้ก็โดนไปหลายเข็มเลยค่ะ จากหน้าบาน ๆ ตอนนี้ดีขึ้น ไม่ได้เป๊ะ แต่ก็ Happy มากๆค่ะ เพราะถือว่าหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ จากวันนั้นถึงวันนี้ 2-3 ปีละค่ะ ฉีดเลื่อย ๆ เริ่มกลับมาก็ฉีดเลย แต่เริ่มห่างขึ้นละค่ะ ไม่ยอมแพ้ค่ะ ถึงอายุจะขนาดนี้แล้ว ก็ต้องสู้มันต่อไปเพราะยังต้องออกสังคมอยู่ ใช้หน้าตาอยู่ ( ถึงไม่เป๊ะ แต่ก็ไม่ป่วยค่ะ) มาดูการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ค่ะ ไม่ได้ฉีดที่ Aplue clinic ที่เดียวนะคะ แต่ล่าสุดฉีดที่นั้นค่ะ Happy เหมือนกัน ล่าสุดค่ะเอาแต่ปัจจุบัลดีกว่านะค่ะ ลงอดีตเยอะ ก็อายเยอะ!!

ด้านบน ด้านล่าง