ปากกระจับ หมอชาติชาย Absolute clinic ค่ะ

natnara.ju

Junior Member
3 กุมภาพันธ์ 2014
วันนี้เอารูปก่อนหลังปากกระจับ 7 วันมาให้ดูค่ะ วันนี้เข้าไปตัดไหมมาค่ะ จะต้องรีบเดินทางไปต่างประเทศแล้วค่ะ ก่อนกลับประทับใจในฝีมือคุณหมอแกเลยมารีวิวรูปก่อนหลัง 7 วันให้ได้ดูกันก่อนค่ะ เดี๋ยวจะไม่มีเวลาค่ะ ( ทำที่ Absolute Clinic ค่ะ กับคุณหมอชาติชาย หลังทำวันแรก ก็บวมนิดหน่อยค่ะไม่มาก ไม่กล้าทานอะไรเลย ทำเสร็จกลับที่พักนอนเลยค่ะ หลังทำ 1 วัน เริ่มบวมอย่างเห็นได้ชัดค่ะ ก็ประคบเย็นทานยาตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ แต่ไม่ปวด หลังทำ 2 วันหายบวมแล้วค่ะ แต่ก็ยังทานอะไรไม่ได้ค่ะ กลัวว่าไหมจะหยุดค่ะ ดื่มนมต่อไป หลังทำ 3 วันทุกอย่างหายไปหมดแล้วค่ะ ไม่บวมแล้ว ไม่เจ็บเลย ทานอาหารได้ปกติเลยค่ะ ทั้ง ๆ ที่หมอบอกว่าสัก 5 วันค่อยทาน หลังจากวันที่ 3 มาทำตัวปกติมากค่ะ ทานอาหารได้ปกติ แต่ก็ต้องระวังเรื่องไหมอ่ะค่ะ แต่ก็ผ่านมาได้ด้วยดี หลังทำก็ทำความสะอาดทันทีค่ะ เอารูปมาฝากค่ะหลังทำ 7 วันนะคะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ปากได้รูปขึ้นเลยนะครับ

ว่างๆมาอัพเดท หลังทำไป 1 เดือน 3 เดือนด้วยนะครับ รอชมอยู่ครับ

natnara.ju

3 กุมภาพันธ์ 2014
freshnight โพสต์ว่า:
ปากได้รูปขึ้นเลยนะครับ

ว่างๆมาอัพเดท หลังทำไป 1 เดือน 3 เดือนด้วยนะครับ รอชมอยู่ครับ
ได้เลยคร้าาาาา

nisaratna

5 กุมภาพันธ์ 2014
อยากได้แบบนี้เลยคร้าาาา วันนี้เพิ่มไปทำมา ยังบวมมาก ๆ เลยอ่า

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
nisaratna โพสต์ว่า:
อยากได้แบบนี้เลยคร้าาาา วันนี้เพิ่มไปทำมา ยังบวมมาก ๆ เลยอ่า
ขอให้ยุบบวมหายไวๆนะคับ

ด้านบน ด้านล่าง