จากสาวปากหนามากกลายมาเป็นสาวปากกระจับ ปลื้มสุดก็ตรงนี้ค่ะ

gobploy

สมาชิกใหม่
23 กรกฎาคม 2015

สวัสดีค่ะชื่อกอบพลอยค่ะ คือแต่เดิมเป็นคนที่มีริมฝีปากที่หนามากค่ะ ปากล่างกับปากบนเกือบจะเท่ากันอยู่แล้วถ้าดูจากรูป พอเริ่มรักสวยรักงามก็เริ่มเครียดเพราะมองกระจกแล้วไม่ชอบปากของตัวเองเอาซะเลย พอมองปากคนอื่นทำไมปากเราไม่สวยเลย เริ่มขาดความมั่นใจอย่างแรงอีกทั้งช่วงนี้เทรนด์ปากบางปากกระจับแบบดาราเค้ากำลังมาแรงกลับยิ่งเครียดไปใหญ่เลยค่ะทีนี่ คิดอยู่นานหาข้อมูลก็เยอะ อยากจะทำปากบางสวย ๆ เป็นกระจับแบบใครเค้าม้าง มาสะดุดตาก็รีวิวของมาสเตอร์พีซคลินิคค่ะ มีพี่คนหนึ่งทำแล้วสวยมากเลย นอนคิดอยู่นานค่ะกล้าๆกลัวๆ พลอยเลยตัดสินใจลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะที่คลินิกอยู่แถว ๆ สยาม

คุณหมอที่ให้คำปรึกษาชื่อหมอบุ๊งค่ะ พลอยกลัวเลยถามคุณหมอไปเยอะ คุณหมอสวยแล้วก็ใจดีมากค่ะ พอคุยแล้วไม่รู้สึกกลัวเลยค่ะ มั่นใจมากขึ้น อยากสวยเร็วๆ เลยขอคิวทำปากไวๆ ค่ะ ทางคลินิกนัดให้มาทำปากวันที่ 22 พฤษภาคมที่ผ่านมา

ตอนทำก็แอบลุ้นอยู่ในใจค่ะ คุณหมอบุ๊งมือเบามากแทบไม่เจ็บเลยค่ะ เจ็บก็ตอนฉีดยาชานี่แหละคะแต่พอทนได้เพื่อปากสวยของเรา อ้อ!ลืมบอกไปว่าด้วยโครงหน้าแล้วก็ฐานเดิมของปากพลอยคุณหมอบอกว่าจะให้ปากบางมากเหมือนคนอื่นคงจะไม่ได้แต่คุณหมอจะทำให้บางเป็นรูปทรงขึ้นให้เข้ากับใบหน้าเราจะทำให้ดูกระจุ๋มกระจิ๋มมากขึ้น อิอิอิ หลังจากทำเสร็จคุณหมอให้บ้วนปากกับน้ำเกลือแทนแปรงฟัน 3 วัน เหอะๆ ไม่กล้าคุยกับใครเลยค่ะ

แลดูมุ๊งมิ๊งมากเลยค่ะตั้งแต่มีปากสวยบางเป็นของตัวเอง​

จะยิ้มก็มั่นใจจะแอ๊บท่าไหนก็ดูดี๊ดูดี​

ยังไงถ้าใครสนใจก็เข้าไปถามได้ใน www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty เลยนะคะ ตอนแรกพลอยก็เข้าไปถามในแฟนเพจก่อนค่ะ ถามจนพอเข้าใจขั้นตอนเลยเข้าไปหาคุณหมอต่อเลยที่คลินิค ปากที่ได้มาพอใจแล้วก็ปลื้มมากเลยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำแบบธรรมชาติมากเลยครับ ไม่กระจับมาก

แต่ปากก็เปลี่ยนไปเลยครับ

somebodylovelove

สมาชิกโดดเด่น
15 กันยายน 2015
ดูดีเป็นธรรมชาติ สวยมากๆๆ ไปทำคลีนิกไหนมาจ้ะ

loveonelovetwook

14 กันยายน 2015
ดูสวยมาก ๆๆ คุณหมออะไรที่ทำ ทำมาจากที่ไหน จ้ะ

goodnarokok

17 กันยายน 2015
ปากสวยมาก ทำมาแล้วดูเริ่ดมาก ๆๆ

gobploy

สมาชิกใหม่
ดูดีเป็นธรรมชาติ สวยมากๆๆ ไปทำคลีนิกไหนมาจ้ะ
ดูสวยมาก ๆๆ คุณหมออะไรที่ทำ ทำมาจากที่ไหน จ้ะ
อยากทำเหมือนกัน ทำมาที่ไหนจ้ะ
ทำปากกับหมอที่ไหนมาจ้ะ
Masterpiece Clinic ค่ะ

gobploy

สมาชิกใหม่
ทำมาสวยครับ
ปากสวยมาก ทำมาแล้วดูเริ่ดมาก ๆๆ
สวยเลยอะ อยากจะทำบ้าง
สวยมากๆๆจ้ะ
ปากสวยค่ะ เปลี่ยนไปเลยดูดีขึ้นนะ
ขอบคุณค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง