Review ตาสองชั้นหมอเสค่ะ บอกลาตาหมวยเป็นตาเฉี่ยวแล้วค่า

mintzapza

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2015
Review ตาสองชั้นหมอเสค่ะ บอกลาตาหมวยเป็นตาเฉี่ยวแล้วค่า
Helloooo…หวัดดีทุกคน แนะนำตัวนิดนึงชื่อมิ้นนะคะ สมัยก่อนเป็นอาหมวยแต่ตอนนี้มีเหล่าเต๊งแล้วนะ 5555 วันนี้มิ้นมา Review ให้ดูหลังจากที่ไปทำตาสองชั้นมาค่ะ มิ้นทำกับคุณหมอเสที่ Masterpiece Clinic เรียกว่าเป็นการทำตา 2 ชั้นแบบ Celebrity eyes และเอาไขมันออกด้วย เปลี่ยนไปขนาดไหนมาดูเลย!

ก่อนทำตาค่ะ

ก่อนทำเห็นชัดๆเลยเนอะว่าตาชั้นเดียว หมวยของจิง!! เวลาแต่งหน้าทีนึงต้องถมอายไลน์เนอร์หนักมาก!!! ใช่ค่ะ...เรียกว่าถมเลย5555 เปลืองอายไลน์เนอร์มาก หมดเร็วโคดๆๆ 55555 สุดท้ายตัดสินใจทำตาดีกว่าอยากตาหวานๆแบ๊วๆเปลี่ยนลุคดูบ้าง^o^

หลังทำเสร็จทันที
แต่นแต้นนน.... หลังทำเสร็จทันที(รูปซ้าย)เลยขอเซลฟี่บนเตียงผ่าตัดเลย ความรู้สึกตอนทำคือไม่เจ็บเลยนะคะหมอมือเบามากกกก แทบหลับ555 ตอนฉีดยาชา ไขมันก็เอาออกมาอย่างที่เห็นในรูปค่ะ ที่พีคสุดคือหลังทำเสร็จมิ้นก็ไปกินข้าวและเดินช้อปปิ้งในสยามต่อ 55555คือมันชิวมากๆ ใครเคยทำกับหมอเสคงพอรู้เนอะ

หลังทำทันทีค่ะ

เรื่องการพักฟื้นมิ้นไม่ได้ลางานนะคะ อีกวันนึงก็ไปทำงานได้ปกติ ใส่แว่นเอาเพราะยังบวมอยู่นิดหน่อย การดูแลก็ประคบเย็นบ่อยๆ ช่วยได้ค่ะ เทคนิคนี้มันเริ่ดตรงไม่ต้องพักฟื้นไม่มีแผลหน้ากลั;

วันที่ 2 และ3 ค่ะ ชิวมากๆ

ครบ 7 วันแล้วค่า แวะไปคลินิกตามนัดเพื่อ follow up แต่ไม่ต้องตัดไหม เริ่ดอีกแล้ววว^^

เกือบ 2 อาทิตย์แล้วค่ะหลังทำตาไป ลงเทียบให้ดูกันชัดๆไปเลย! ก่อนหลังทำตา 5555 ฟีดแบคดีเกินคาดค่ะสำหรับคนรอบตัวมิ้นนะ มาคอมเม้นเวลาอัพรูปว่าหน้าเปลี่ยนเลยหลังทำ แต่งหน้าแล้วยังกับลูกครึ่ง 5555 ยอมรับว่าเปลี่ยนลุคจริงๆ ส่วนตัวมิ้นเองชอบมาก บอกลาตาหมวยๆ ยี่สิบกว่าปีทิ้งไปเลยค่ะ ยอมรับเลยหมอเก่งมากไม่ผิดหวัง คิวหมอก็ฮอตมากสมคำล่ำลือ...ใครอยากทำก็โทรนัดคิวดูนะคะหมอเค้าจะรับปรึกษาก่อนว่าเราเหมาะทำแบบไหน หวังว่ารีวิวของมิ้นจะเป็นอีกทางเลือกให้เพื่อนตัดสินใจกันนะคะ มิ้นทำราคา 35000 (ทำตา+ดูดไขมัน) สนใจก็ดูในหน้าเพจคลินิกเอาน้า Masterpiececlinic by Dr.Sae ค่า

mintzapza

ตาสวยมากกกกกกค่า
หน้าดูหวานขึ้นมากน่ารักค่ะ
ตาสวย ตาหวาน หน้าหวานขึ้นเลยครับ
พอยุบแล้วตาหวานเลยค่ะ
ตาสวยงาม:h::h:
สวยมากเลยคับ^^
สวยค่ะ
สวย

ขอบคุณทุกคนมากนะคะสำหรับคำชม ^_^

mintzapza

ด้านบน ด้านล่าง