เสริมจมูกสวยกับคุณหมอต้นที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ

numnim007

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ ไปทำจมูกมาค่ะ เลยจะมาเขียนรีวิว เขียนผิดเขียนถูกขออภัยด้วยนะคะ เพิ่งเขียนครั้งแรก ก่อนอื่นขอแนะนำตัวนะคะ ชื่อนิ่มค่ะ ปกติแล้วเป็นคนที่ไม่ค่อยชอบทำอะไรกับตัวเองเท่าไหร่กลัวเจ็บค่ะ แต่พอเห็นคนใกล้ตัวทำแล้วสวยก็เริ่มคิดอยากจะทำบ้าง พอดีพี่สาวก็ชวนเราทำด้วยเลยไม่ค่อยกลัวเท่าไหร่ ส่วนหมอที่จะทำจมูกให้เป็นคุณหมอต้นค่ะ พี่สาวเป็นคนหาข้อมูลทั้งหมด ก่อนจะไปหาคุณหมอก็นั่งดูรีวิวจนมั่นใจ คุณหมอต้นทำจมูกสวย เพื่อนของพี่สาวก็ทำจมูกกับคุณหมอต้นค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

ก่อนทำก็ปรึกษากับคุณหมอก่อนค่ะ คุณหมอบอกว่าจมูกของนิ่มช่วงปลายจะใหญ่หน่อยคือฐานจมูกกว้างคะ คุณหมอก็แนะนำว่าถ้าอยากจะให้สวยจะต้องตัดปีกจมูกค่ะ ด้วยความที่เรายังไม่พร้อมขอเก็บเงินก่อน เลยบอกคุณหมอว่าขอทำทีละอย่างค่ะ ก่อนทำจมูกคุณหมอเอาซิลิโคนมาให้ดูทรงสวยมากค่ะ ลองจับดูก็นิ่มด้วย

หลังจากทำจมูกเสร็จวันแรก

3 อาทิตย์ค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่แล้วเลยเอารูปก่อนทำและหลังทำมาเทียบให้ดูชอบมากค่ะ

มีคนทักว่าหน้าเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ ต้องขอบคุณพี่สาวที่ชวนไปทำจมูกและขอบคุณหมอต้นที่ช่วยเนรมิตให้นิ่มสวยขึ้นจากเดิมค่ะ ถ้าใครสนใจอยากจะทำจมูกสวยกับคุณหมอต้นก็ลองเข้าไปสอบถามรายละเอียดได้ที่ https://www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty หรือ สอบถามได้ที่ 087-919-1111, 085-999-9714 ค่ะ​

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เหมือนหัวตายังสูงอยู่

อยากเห็นตอบยุบ มารีวิวต่อด้วยนะคร้าบบบ

zombiegaga

15 กรกฎาคม 2015
แหม ทำออกมาแล้วสวยงามมาก อิจฉาค่ะ อยากทำค่ะ :h::h::h::h::h::h::h::h::h::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

numnim007

แหม ทำออกมาแล้วสวยงามมาก อิจฉาค่ะ อยากทำค่ะ :h::h::h::h::h::h::h::h::h::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:
สนใจลองเข้าไปที่คลินิกดูได้นะคะ อยู่ตรงข้ามมาบุญครองค่ะ ชื่อมาสเตอร์พีชคลินิก

goodnarokok

17 กันยายน 2015
สวยนะ ดูเริ่ดขึ้น ปรึกษาหมอที่ไหนมาค่ะ จะได้ไปทำ

ด้านบน ด้านล่าง