รีวิวแก้ไขจมูก (open)

Artty artz

สมาชิกโดดเด่น
12 พฤษภาคม 2015
image.jpg image.jpg พอดีจมูกอันเก่าปลายค่อนข้างใส คล้ายจะทะลุจึงรีบไปปรึกษาหมอที่ Dr.saran เพิ่งทำมาเมื่อคืนนี้เลย เด๋วเอาจมูกอันเก่าให้ดูก่อนนะคับ

Artty artz

นี่คือภาพหลังทำเสร็จ กลับมาปวดและทีมานมากกกกกนอนไม่ได้เลยยย ขั้นตอนการทำของที่คลินิค เค้าจะให้ทานยาคลายเครียด2เม็ดเพื่อให้เบลอๆคับ ละพาเค้าห้องผ่าตัด เจ็บมากกกตอนฉีดยาชา คุณบอกบอกว่าอาจต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วย แต่โชคก็ยังเข้าข้างคับหมอไม่ได้ใช้ หมอใช้กระดูกอ่อนที่จมูกคับ ตอนแรกกลัวมากเพราะกลัวต้องผ่าหลายที่ไหนจะจมูกไหนจะหู

Artty artz

image.jpg และนี้คือรูปขณะนั่งพิมพ์รีวิวอยู่คับบ บวมมากๆตาจะปิดละ555

taesterclub

รอชมนะครับ ไงก็นั่ง นอน หัวสูงๆ พักผ่อน ทานยาแก้อักเสบ แก้ช้ำ ไปก่อนนะครับช่วงนี้
ขอให้หายไวๆค้าบ

Artty artz

ถอดเฝือกออกละคับบเปนไงม่ายรู้เลยยยกัวไม่โด่งจังคับบบไงช่วยพิจารณาหน่อยนะคับบบ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เป็นกำลังใจให้หายไวๆนะครับ รอติดตามครับ

Artty artz

image.jpg วันนี้วันที่5ละคับบบดีขึ้นเยอะเลย ทรงเริ่มมาให้เหนละคับบ อีก2วันตัดไหมเอามาให้ดูอีกกก

neung_CM

24 พฤษภาคม 2015
สวยมากคะ
อย่าลืมมารีวิวให้อีกนะ
View attachment 5450 วันนี้วันที่5ละคับบบดีขึ้นเยอะเลย ทรงเริ่มมาให้เหนละคับบ อีก2วันตัดไหมเอามาให้ดูอีกกก

Artty artz

Bigky2525

View attachment 5408 และนี้คือรูปขณะนั่งพิมพ์รีวิวอยู่คับบ บวมมากๆตาจะปิดละ555
บวมจริงจังมาก แต่สุดท้ายออกมาจมูกสวยมากๆครับ

ด้านบน ด้านล่าง