รีวิวทำปากบางเป็นกระจับที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ

amp_nch

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ ชื่อแป้งนะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ที่ไปทำปากบางมา
จริงๆเราก็เล็งและหาข้อมูลไว้หลายที่เหมือนกัน ที่ดังๆเรื่องทำปาก แต่สุดท้ายก็มาจบที่หมอเส
เพราะว่าคนรู้จักมาทำตากันเยอะ(ที่นี่ดังเรื่องทำตามากกว่า) ก็เลยได้มาคุยกับหมอ
แต่กว่าจะได้คิวก็นานอยู่ คิวหมอนานมาก จองกันข้ามเดือน T-T
เลยจะมาแชร์และรีวิวเพราะเห็นว่าที่นี่ไม่ค่อยมีรีวิวเท่าไหร่ ส่วนใหญ่จะเป็นรีวิวตาในเฟซบุ๊คกับไอจี
แป้งเพิ่งทำไปวันพฤหัสบดีที่ผ่านมา ตอนแรกที่ปรึกษาคือจะทำปากล่างอย่างเดียว
แต่พอเข้าห้องผ่าตัดหมอก็วาดๆ มาร์กตำแหน่งที่จะตัดปาก
หมอก็บอกว่า เออเนี่ยน่าจะทำปากบนด้วยเลยจะสวยกว่านะ
เราก็ อืมมมมม....เชื่อหมอ 5555555 ก็ตอบไปว่า หมอว่าสวยว่าดีก็เอาค่ะ อิอิ
ภาพก่อนทำสดๆเลยค่ะ เห็นปากชัดดี

ตอนทำก็ไม่ได้เจ็บมากอย่างที่คิดนะคะ เจ็บตอนฉีดยาชาอย่างเดียวค่ะ ตัวแป้งเคยทำจมูกมาแล้วก็เลยไม่ได้กลัวเท่าไหร่
แถมเผลอหลับอีกจนหมอต้องปลุกอ่ะ อันนี้อายมาก55555 เพราะได้คิวทำสุดท้ายตอนค่ำ กว่าจะเสร็จก็สามทุ่มอ่ะ
เป็นเนื้อปากที่ตัดออกไปค่ะ แอบสยองนิดหน่อยนะคะ แต่ขอหมอถ่ายไว้ดูเอง

อันนี้ถ่ายหลังกลับมาที่ห้องค่ะ ก็โอเคเลยนะค่ะ แผลก็ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ

อันนี้ก็วันที่สามนะคะ ตอนยิ้มก็มีตึงๆอยู่บ้างนิดหน่อย

อันนี้ถ่ายสดๆเลยค่ะ ยังไม่ถึงอาทิตย์ก็สวยมาก ชอบมากค่ะ
พอใจมากเลย คิดว่าคงเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆกว่านี้ ชอบสุดๆ

คิดว่าไงบ้างคะ

ทำรูปเทียบให้เพื่อนดู ชอบกันทุกคนเลย ดีใจ

ยังไงเราก็จะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ เป็นการรีวิวครั้งแรกของเรามีอะไรก็ถามได้นะคะ
เราทำที่มาสเตอร์พีซคลินิก (จริงๆที่นี่ดังเรื่องตาสองชั้น) แต่ที่นี่เค้าก็ทำหลายอย่างเหมือนกัน
เค้ามีหมอหลายคน หมอแต่ละคนก็ตรวจต่างกันไป ตอนนัดก็อย่าลืมถามพนักงานด้วยนะคะ
ยังไงก็ลองไปดูในเฟซหรือไอจีคลินิกก็ได้ค่ะ
www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty
IG@masterpiece_clinic

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
สวยมากเลยค่ะ ยินดีด้วยค่ะ :)

:clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap:

nana342

11 กรกฎาคม 2015
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ สวยมากเลย

nangnang_kpi

22 กรกฎาคม 2015
ทำมาจากที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ :h::h::rock:

amp_nch

amp_nch

ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ สวยมากเลย

เพิ่งว่างเข้ามาตอบค่ะ
แป้งทำกับคุณหมอเสค่ะ แต่นานแล้วน้าาาา รู้สึกว่าตอนนี้จะมีทำปากเป็นคุณหมอบุ๊ง กับคุณหมอหลินค่ะ :)

amp_nch

amp_nch

ทำมาจากที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ :h::h::rock:

แป้งทำที่มาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ
ตอนแป้งทำ 30,000ค่ะ แต่ตอนนี้มีโปรอยู่นะ น่าจะ 19,500 ไม่แน่ใจนะคะ ลองดูในแฟนเพจนะคะ
https://www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty

saifar_456

9 พฤศจิกายน 2015
อยากทำปากแบบนี้จัง จะเจ็บไหม ตอนทำ

ด้านบน ด้านล่าง