รีวิวเสริมจมูก ทำที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ ชอบมากๆ

banana_nv

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ ได้ฤกษ์มารีวิวจมูกหลังจากได้ไปเสริมจมูกมาประมาณ 1 เดือนค่ะ
เราทำที่มาสเตอร์พีซคลินิกกับคุณหมอไอซ์ค่ะ ตอนแรกคือติดตามเฟซบุ๊คและไอจีคลินิกอยู่ก่อนแล้ว แล้วก็เห็นเพราะ
เค้ามีโปรเสริมจมูกพอดีเลย ก็เลยได้นัดเข้าไปปรึกษาและก็ตัดสินใจทำเลย 5555 ไม่อยากเสียเวลาเพราะอยู่ต่างจังหวัดด้วย

เราทำราคาโปร 19,000 บาทค่ะ ค่ายาต่างหากประมาณ 1,200 ค่ะ เป็นแบบเสริมด้วยซิลิโคน
ที่คลินิกเค้าจะมีหลายเทคนิค เช่นแบบน้องมดทำ ก็จะแพงเพราะผ่าตัดใหญ่เลย นกก็เลือกแบบเสริมปกติ

คลินิกอยู่สยามค่อนข้างใหญ่มากนะคะ เค้ามีตึกฝั่งสกินดูแลผิวกับฝั่งศัลยกรรม ยังไงลองดูป้ายนะคะ แต่มันก็ติดกันแหละ

หลังทำเสร็จก็กลับต่างจังหวัดเลยค่ะ ชอบมากแทบไม่ช้ำเลยอะ
บวมก็น้อยมาก เพื่อนๆยังทักเลยว่าเหมือนไม่ได้เพิ่งทำมา 5555

อันนี้เริ่มเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆ ชอบมากๆๆ หน้าดูมีมิติขึ้น
หมอบอกว่าจะค่อยๆเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆ ต้่องใช้เวลา

ก่อน-หลัง เป๊ะขึ้นเยอะ ชอบมากๆ เราบอกคุณหมอว่าขอธรรมชาติเข้ากับหน้า ไม่เอาแปลก
ซึ่งก็โอเคกับผลมากๆเลย ประทับใจมาก ยังไงลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะว่าชอบแบบไหน
คุณหมอแนะนำดีค่ะ อธิบายนาน พูดตรงๆ แต่ไม่ดุนะ555

ยังไงลองถามได้ที่เฟซบุ๊คของคลินิก www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty เพราะเห็นเค้ายังมีโปร ลองถามกันดูนะคะ

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
สวยมากๆ เลยค่ะ ชอบจัง ดีใจด้วยนะค้าาาา ^^

:clap::clap::clap::clap::clap::clap::clap:

vinkkie

สวยจังเรย :) อยากทำที่นี่แล้วสิ

banana_nv

สวยจังเรย :) อยากทำที่นี่แล้วสิ
ลองมาปรึกษาดูนะคะ คุณหมอใจดีและละเอียดค่ะ มาๆๆๆ มาสวยกัน อิอิ

kaija

สมาชิกใหม่
18 กุมภาพันธ์ 2015
ขอดูหน้าครงหน่อยสิ สวยอ่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
รอชมอัพเดทนะครับ

ถ้าหัวตายุบกว่านี้อีกนิดน่าจะสวยเลย

ตอนนี้ดูสันสูงไปนิดนึงครับ

banana_nv

รอชมอัพเดทนะครับ

ถ้าหัวตายุบกว่านี้อีกนิดน่าจะสวยเลย

ตอนนี้ดูสันสูงไปนิดนึงครับ

ตอนนี้เข้าที่แล้วค่ะ ;)

ด้านบน ด้านล่าง