ทำจมูกกับหมอเฉลิมมา เดือนครึ่งแล้วครับ ไม่ค่อยถูกใจ

dojinko

Junior Member
19 กันยายน 2013
บอกหมอเอาโด่งๆ แต่โด่งแค่สัน หว่างตา c9jปลายจมูกสั้นๆไงไม่รู้ โทรไปหาคลีนิคพี่แดงรับสาย บอกว่าให้เข้าไปตรวจ
จริง ที่อยากได้ คือโด่งปลายแบบมีสโลป หมอทำสลับกันซะอีกไปโด่งที่หว่างตา ไม่รู้ไปแก้ต้องเสียตังหรือปล่าว ตอนลุกจากเตียง มีพี่ผู้ช่วยคนหนึ่งมีอายุหน่อย(ไม่ใช่พี่แดง)
บอกว่าทรงไม่สวยเลย แล้วก็มีคนในห้องนั้นไล่พี่เค้าออกไป ตอนส่องกระจกผมก็ไม่ค่อยชอบทรงนะไม่เข้ากับหน้าผมเลย แต่ยังเชื่อฝีมือหมออยู่
ตอนนี้ยุบแทบหมดแล้ว ผมว่าไม่โอเคเลย ประเด็นคือถ้าจะแก้ต้องเสียตังอีกมั้ย สามหมื่นไม่ใช่น้อยๆเลย

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เสียครับ แต่คงไม่ใช่ราคา หน้าร้านครับ

ในส่วนที่อยากได้โด่งๆ เข้าใจว่าเรามีสิทธิ์อยากได้แบบที่เราต้องการ แต่บางทีเนื้อเราไม่อำนวย

ยืดไม่ได้ ก็อาจจะเป็นส่วนที่หมอทำให้ไม่โด่งครับ

เข้าไปคุยกับหมอได้เลยครับ ช่วง10.00-12.00 น. วันจันทร์-วันศุกร์ครับ

pattyuri.jaji

มีรูปหลังทำ ที่บอกไม่ถูกใจมาให้ดูมั๊ยค่ะ เผื่อดีไม่ดีจะได้แนะนำค่ะ

dojinko

19 กันยายน 2013
pattyuri.jaji;n4184 โพสต์ว่า:
มีรูปหลังทำ ที่บอกไม่ถูกใจมาให้ดูมั๊ยค่ะ เผื่อดีไม่ดีจะได้แนะนำค่ะ

ซ้ายก่อนทำ ขวา หลังทำครับ

ด้านบน ด้านล่าง