หน้าอก ถามผู้รู้เรื่อง Gummy Bear ค่ะ

pinkpown

สมาชิกโดดเด่น
Gummy Bear เป็นซิลิโคนชนิดหนึ่ง จากประเทศอเมริกาค่ะ
คุณสมบัติของมัน คือ แทงแล้วไม่รั่ว จะทำให้เราไม่อักเสบหลังจากการเสริม
ความรู้สึกเหมือนโดนรถสิบล้อทับแบบที่เค้าพูดกันจะไม่เกินขึ้นเลยหลังจากทำหน้าอก
ยศการคลีนิค ใช้ซิลิโคนตัวนี้สำหรับเสริมหน้าอกอยู่นะค่ะ
ลองดูข้อมูลของคลีนิคจากเว็บ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
หรือถ้าสนใจสอบถามข้อมูลได้ที่เบอร์ 022538901

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ซิลิโคนที่ใช้ทำหน้าอก ที่ผ่านการรับรอง ยังไม่เห็นมีชื่อยี่ห้อนี้นะครับ
ยังไงรบกวนตรวจสอบก่อนทำให้ดีนะครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
Gummy Bear มันแข็งและหนักมาก มีมาหลายปีแล้วไม่นิยมด้วยความหนาแน่นของเจลมันหนักกว่าปกติ 4-5 เท่า และแข็งมาก ไม่นิยมค่ะ กล้วว่าใช้แล้ว จะทำให้หน้าที่เสริมไป ยานเร็วกว่า ใส่เจลปกติแค่แทงแล้วไม่รั่ว แต่เรื่องอักเสบไม่เกี่ยวค่ะ การจะอักเสบหรือไม่ขึ้นอยู่กับมาตรฐานการผ่าตัดถ้าโดนแทงก็ตายเพราะมีด ไม่ใช่ตายเพราะถุงรั่ว 555555 เต้านมเป็นบริเวณที่ไม่ได้ต้องฉีดยา เหมือนก้น จะแคร์ทำไมส่วนความรู้สึกเหมือนสิบล้อทับเกิดขึ้นทุกคนค่ะ เพราะการเอาถุงซิลิโคนไปวางใต้เนื้อนม หรือวางใต้กล้ามเนื้อ มันอยู่บนซีโครง และมีแผลจากการเล่าะโพรง ยังไงมันก็เจ็บ เครดิต ป้าวุ้นเส้น นะครับ

Anissa

สมาชิกใหม่
13 กันยายน 2019
ไม่เคยได้ยินอะค่ะ แต่ตอนเราเสริมหน้าอกที่อัคราคลินิก เราก็ได้ซิลิโคนที่นิ่มแล้วเป็นทรงเข้ากับหน้าอกเรานะ

ด้านบน ด้านล่าง