จมูก อยากทำจมูก!!...หาที่ทำอยู่ ใครพอมีที่แนะนำบ้างไหม?

Z-zero

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤศจิกายน 2014
ดีคับ!! อยากสอบถามหน่อยคับ หาที่ทำจมูกอยู่...ใครพอจะมีที่เเนะนำบ้างคับ คนที่เชี่ยวชาญช่วยตอบหน่อย ทำที่ไหนดีทำแล้วออกมาโด่งธรรมชาติ รึป่าว? คือผมเป็นคนที่จมูกใหญ่ ปีกจมูกเยอะ คับ ดั่งก็ไม่มี เเต่ปีกจมูกมันเยอะเกินไป เลยดูไม่สโลบเอาเป็นว่ามันก็น่าเกลียดนั่นล่ะน่ะ คือพอเวลายิ้มหรือหัวเราะนี่ ออกมาหมดเลยนะคับความบาน ของจมูกเวลาอยู่กับหน้า ผมก็อยากตัดทั้งปีกเสริมจมูกให้ มันโด่งๆขึ้น พอยิ้ม ออกมา แล้วดูหล่อ ๆบ้างงงง :D

ใครที่เคยทำ ช่วย เเชร์ หน่อยนะคับ ทำที่ไหน หมอไหน

ราคาเเพงรึป่าว??

ขอบคุณคับ

D

DavidMinho

Guest
ผมทำกับหมอเฉลิมอะครับ แต่นานแล้วคัรบสมัยราคายังไม่แรงขนาดนี้
ตอนนี้ราคาค่อนข้างแรงแล้วก็คิวยาวครับ

สนใจหมอไหนเป็นพิเศษครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มีรูปประกอบมั้ยครับ

ถ้าแบบที่บรรยายมา (จินตนาการเอง) ก็ต้องทำเยอะ ทั้งต้องตัดแต่งจมูกให้เล็กลง ได้รูปมากขึ้น
ปีกบาน ก็ต้องตัดปีก ถ้าปลายสั้นก็ต้องเติมเพิ่มด้วยกระดูอ่อนหลังหู
ก็ถือว่าต้องทำเยอะอยู่ครับ ราคาก็ต้องอาจจะไม่เบาครับ

แนะนำเบื้องต้น หมอทรงยศ ดรีมคลินิกครับ ที่เห็นทำคนจมูกชมพู่ออกมาได้ดีทีเดียวครับ

Marcus

แนะนำคุณหมอสมยศ ที่ Yoskarn clinic อยู่ตรงข้าม Central world ครับ คุณหมอจะเน้นทำทรงให้ดูเป็นธรรมชาติ ให้เหมาะกับพื้นฐานจมูกเดิมของเรส ถ้าปีกจมูกกว้างมากแนะนำให้เสริมและตัดปีกจมูกพร้อมกัน จะทำให้จมูกดูคมขึ้นหน้าเปลี่ยนเลยจริงๆครับ โทรไปคุยกับคุณหมอได้ครับ 02-253-8901, 02-254-7679

Aoey

ลองศึกษาดูหลายๆ ที่ก่อนนะคะ เพื่อความมั่นใจ

kullacha

สมาชิกใหม่
ถ้าต้องการเเบบธรรมชาติ เเนะนำหมอเกมส์เลยค่ะ มีเพื่อนเคยไปทำมาสวยธรรมชาติดีมากๆ ^^
ดูรีวิวก่อนตัดสินใจนะคะ https://www.facebook.com/grandmasterclinic/timeline

Lady Tarma

ยศการคลีนิกค่ะ ทำแล้วออกมาดูดีแน่นอนมีคนมารีวิวให้ดูอีกแล้วทำออกมาสวยจริงๆ http://pantip.com/topic/31239854 ที่สำคัญที่นี่ขึ้นชื่อเรื่องความปลอดภัยและเปิดมานานแล้วค่ะลองโทรไปสอบถามดูนะคะ
02-2538901

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ดูหลายๆที่นะครับ บางที่ก็โชว์แต่สวยๆครับ
ต้องดูดีๆดูนานๆ

noodok

28 กันยายน 2014
มีหลายที่เลยค่า ล่าสุดเห็น ไฮแจ็ค พิธีกรรายการเกย์อะคะ ไปทำที่ BDS มาหนูว่าสวยดีนะคะเหมาะกับหน้าผู้ชายดี ไม่สโลปแกนไม่เล็ก

ธนเดช

สมาชิกใหม่
11 กุมภาพันธ์ 2016
ราคา
มีรูปประกอบมั้ยครับ

ถ้าแบบที่บรรยายมา (จินตนาการเอง) ก็ต้องทำเยอะ ทั้งต้องตัดแต่งจมูกให้เล็กลง ได้รูปมากขึ้น
ปีกบาน ก็ต้องตัดปีก ถ้าปลายสั้นก็ต้องเติมเพิ่มด้วยกระดูอ่อนหลังหู
ก็ถือว่าต้องทำเยอะอยู่ครับ ราคาก็ต้องอาจจะไม่เบาครับ

แนะนำเบื้องต้น หมอทรงยศ ดรีมคลินิกครับ ที่เห็นทำคนจมูกชมพู่ออกมาได้ดีทีเดียวครับ
แพงปะคับผมสนใจจะทำ ผมมีดั่งแต่ปลายจมุกใหยนิดๆหรือจมุกชมพุ่คับ แนะนำหน่อยคับ

ohoh_wiywnoy

3 กุมภาพันธ์ 2016
อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อน
ตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com

namttan

เราแนะนำโรงพยาบาลศัลยกรรมTLที่เกาหลีค่ะ เพื่อนๆก็ทำที่นี้ค่ะ เค้าว่าหมอใจดี ให้คำปรึกษาดี แล้วก็ทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ ลองถามรพ.นะคะ

Rose1995

สมาชิกใหม่
ถ้าอยู่ภูเก็ตมาทำที่เดียวกับเราก็ได้ค่ะชื่อหมอจิ คุณหมอแนะนำดีตรงไปตรงมา ไม่เน้นขายอธิบายให้เข้าใจหลักการ แต่จะให้เราตัดสินใจเองมากกว่าค่ะ

auernaree.jkk

5 มิถุนายน 2018
สวัสดีค่ะ ขออนุญาตแนะนำทำจมูกกับมาสเตอร์พีซ โดยอาจารย์แพทย์ผู้เชี่ยวชาญนะคะ
สามารถดูรีวิวเสริมจมูกคุณผู้ชายที่ลงลิงค์ไว้ด้านล่างเพื่อประกอบการตัดสินใจได้นะคะ
http://www.xn--12cfu3bw1atrv8b8a9c9...ัลยกรรมจมูก/อัพเดททำจมูก-nose-reconstruction/

mtp.clinic

ตอนนี้มีโปรโมชั่นอยู่นะคะ สนใจสามารถเข้ามาปรึกษาแพทย์ได้ค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่าย
ดูรีวิวเพิ่มเติมได้ที่ www.มาสเตอร์พีซคลีนิก.com/surgery/บทความรีวิว/รีวิวศัลยกรรมจมูก/

ยินดีให้บริการค่ะ ^^

nof5216

20 กันยายน 2017
ถ้าชอบพุ่งๆ ปังๆ เราเชียร์ nose recon ของ masterpiece

rolly46

เเนะนำ คุณหมอเบนซ์ โฆษิต เลยค่ะ ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ

ด้านบน ด้านล่าง