กิจกรรม YES WE ARE กับ VR Clinic

thpp001

สมาชิกใหม่
ขอบคุณกิจกรรมดีดีของ dodeden ค่ะ :h:

nanachi

สมาชิกโดดเด่น
สนใจเข้าร่วมกิจกรรมดีๆ ค่ะ อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้มีความมั่นใจ มากกว่าเดิมค่ะ :h:;)

Homgam

สมาชิกใหม่
17 กรกฎาคม 2014
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆค่ะ อยากทำจมูกมานานแล้วแต่ยังไม่เจอที่ที่ถูกใจซักที

judaratnoey

สมาชิกใหม่
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้นะคะ ที่เปิดโอกาสให้คนที่อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ

ppmint

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2014
สมัครร่วมกิจกรรมเรียบร้อย
อยากมีต้นขาเรียว
ขอโอกาสให้ได้รับการพิจารณาด้วยนะคะ ^^

riceko

Junior Member
21 กันยายน 2013
สนใจกิจกรรม YES! We Are Project By Vr Clinic ค่ะ จึงขอเข้าร่วมกิจกรรมนี้ด้วย ดิฉัน อยากVaser 4D Hidef Safezy หน้าท้อง เพื่อ อยากมีหน้าท้องเล็กลง และอยากมีรูปร่างดี ขอขอบคุณกิจกรรมดีๆ จาก VR Clinic และ www.DodeDen.com

sirada_kad

สมาชิกใหม่
สนใจกิจกรรมดีๆแบบนี้ค้ะอยากร่วมกิจกรรมค้ะ จะทำให้เต็มที่เลยค้ะ อยากทำหน้าอกค้ะ คือนมเล็กมากค้ะเรียกว่าแบนราบยังได้ค้ะ อยากหน้าอกใหญ่ค้ะ เพื่อนชอบล้อ.พิจารณาด้วยน้ะค้ะ อยากสวยค้ะ ขอบคุณทางเว็ปdodeden และ vr clinic ที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้คะ

์Maneewan_ning

สมาชิกใหม่
ขอบคุณสำหรับโอกาสที่มอบให้ทุกคน YES! We Are Project By Vr Clinic

oiirinn

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ ชื่อ แอริน นะคะ

สนใจร่วมกิจกรรม YES WE ARE กับ VR Clinic ค่ะ สนใจ นวัตกรรมน่องเรียวจากเกาหลี MICP 1 คน (ผู้หญิง) เนื่องจากว่าเป็นคนน่องใหญ่ ออกกำลังกายยังไงก็ไม่เล็กค่ะ หรือหากได้รับการพิจารณารับรางวัลอื่นๆก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆนะคะ

bKBank

สมาชิกใหม่
อยากมีโอกาสในการเข้าร่วมกิจกรรมของเว็บโดดเด่น เพราะทางเว็บมีการแจกจริงและให้ผู้เข้าร่วมสามารถเข้าร่วมได้จริง

ปทุมทิพย์ ใจเพียร

สมาชิกใหม่
สนใจเข้าร่วมกิจกรรมมากเลยค่ะ ดิฉันอยากทำศัลยกรรมน่องเรียวมาตั้งนานแล้วค่ะ เพราะดิฉันคิดว่าเป็นส่วนที่ด้อยของตัวฉันค่ะ ไม่มีความมั่นใจเวลาใส่ขาสั้น และเวลาใส่กางเกงขาเล็ก มักโดนล้อประจำว่าขาใหญ่ น่องโป่ง เลยอยากทำให้มันดูดีค่ะ และต้องขอขอบคุณกิจกรรมดีๆจาก VR Clinic และ www.dodeden.com ที่ทำให้ดิฉันมองเห็นโอกาสที่จะทำในสิ่งที่ฉันฝันมาตลอด

ปทุมทิพย์ ใจเพียร

สมาชิกใหม่
สนใจเข้าร่วมกิจกรรมดีๆแบบนี้มากๆเลยค่ะ ดิฉันอยากทำน่องขาเรียวค่ะ เพราะฉันมองว่ามันเป็นปมด้อยในชีวิตค่ะ เวลาใส่กางเกงขาสั้น กางเกงขาเล็กๆ มันดูไม่สวยเอาซะเลย แถมยังโดนล้ออีก และขอขอบคุณ VR Clinic และ www.dodeden.com ที่ทำให้ดิฉันมองเห็นโอกาสในการลบปมด้อยของตัวเองค่ะ

kumikozaaa

สมาชิกใหม่
หนูอยากมีจมูกสวยๆ แบบคนอื่นบ้าง ขอบคุณกิจกรรมดีๆ แบบนี้ค่ะ
ขอโอกาศด้วยค่ะ

Aeyzzpakkamon

สมาชิกโดดเด่น
17 กรกฎาคม 2014
ไม่มีอะไรน่าอายไปมากกว่าหน้าอก34 หลังคลอดเหลือ 31 อีกแล้วคะ มันเศร้าและขาดความมั่นใจโดยเฉพาะชีวิตคู่ อยากได้รับโอกาสนั้นบ้างคะ...

momichi

สมาชิกใหม่
เราอยากมีความมั่นใจค่ะ เป็นคนตัวเล็ก และตัวเตี้ย แต่ไขมันลงมาสะสมที่ช่วงล่างหมดเลย รู้สึกว่ามีหุ่นที่ไม่สมส่วน สะโพก ต้นขา น่อง ใหญ่มาก แต่ส่วนที่เป็นกังวลที่สุดคือน่องค่ะ น่องเรามีทั้งไขมันสะสม ทั้งกล้ามเนื้อ
เคยออกกำลังกายแต่พบว่าน้ำหนักลดลง ช่วงบนผอมมาก เห็นซี่โครงเลยค่ะ แต่ขาเท่าเดิม

ขอบคุณที่จัดกิจกรรมให้เราได้เข้าร่วมลุ้นค่ะ

Quannisa

สมาชิกใหม่
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีดีน่ะค่ะ อยากให้กิจกรรมนี้เป็นของขวัญวันเกิดให้กับตัวเอง ที่กำลังจะมาถึง หนูจะได้เหมือนเกิดใหม่ตอนรับวันเกิด ฮ่าๆ คือเข้าใจว่าควรพอใจในสิ่งที่มี แต่ที่อยากทำเพื่อที่จะให้ตัวเองมีความมั่นใจมากกว่านี้ค่ะ อยากโดดเด่นไม่เป็นรองใครค่ะ :)

ด้านบน ด้านล่าง