หยุนหนานไป๋เหยา ตัวช่วยลดบวมช้ำจากการทำศัลยกรรม

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013

สำหรับสาวๆที่มีแพลนจะศัลยกรรม มาทางนี้ก่อนเลยค่ะ วันนี้แอดมินมีตัวช่วยสุดฮิตของดีที่ต้องบอกหยุนหนานไป๋เหยา สมุนไพรจีนช่วยลดบวมเขียวช้ำจากแผลผ่าตัดทุกชนิดได้ดี ไม่ว่าจะทำส่วนใดจมูก ตา คาง botox ร้อยไหม ดูดไขมัน แม้แต่ผ่าตัดใหญ่อย่างทำหน้าอก หยุนหนานก็เอาอยู่ค่ะ หมดปัญหาว่าจะบวมช้ำนาน รู้อย่างงี้แล้วก่อนทำศัลยกรรมอย่าลืมนึกถึงหยุนหนานไป๋เหยานะคะ หายเร็ว สวยไวแน่นอน!!

รีวิวแรกนะคะมาจากลูกค้าเคสแก้จมูก+ขูดฟิวเลอร์ หลังทำแทบไม่บวมช้ำเลย สาวๆอยากหายไว สวยเร็ว ปรึกษา Surgery Care สิคะ

รีวิวที่สองจากลูกค้าเคสทำหน้าวีเชฟ ลูกค้าจัดชุดใหญ่ หยุนหนาน+เหล่งเอี๊ยง extra แทบไม่ช้ำเลย แถมหายไวอีกด้วยค่ะ

หยุนหนานไป๋เหยา (Yunnan Paiyao) 1 กล่อง บรรจุ 1 แผง 220 บาท

1 แผง มียา 17 เม็ด (สีส้ม16เม็ด สีแดง1เม็ด)

ศัลยกรรมเล็กใช้ 3 แผง ทาน 8 วัน ให้ดีควรเริ่มทานก่อนผ่าตัด 3 วันนะคะ

** เพื่อให้แผลผ่าตัดหายเร็วยิ่งขึ้น แนะนำคู่กับสมุนไพรจีนเหล่งเอี๊ยง extra ช่วยสมานแผลได้นะคะ**

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

อยากหายเร็ว สวยไวปรึกษาเราสิคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

ด้านบน ด้านล่าง