คิดถึงการพักผ่อน คิดถึงที่พัก5ดาว อยู่บ้านก็เที่ยวทิพย์ได้ไปกับ NormnThailand เจลอาบน้ำระดับโรงแรม5ดาว

arada111tong

สมาชิกโดดเด่น
22 มิถุนายน 2017
สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวDodeden มีใครคิดถึงการไปท่องเที่ยว ไปพักผ่อนกันบ้างคะ

ในช่วงเหตุการณ์Covid-19นี้ ทำได้เพียงแต่เที่ยวทิพย์กันไปก่อนนะคะ

เราก็เป็นอีกหนึ่งคน ที่คิดถึงการพักผ่อน คิดถึงที่พัก5ดาว มากๆๆ อยากไปทะเลแล้วจ้า TT”

เข้าอากู๋Google หาวิธีอยู่บ้านก็เที่ยวทิพย์ได้ และที่ต้องบอกโจทย์ได้เล่นน้ำด้วยนั้นเองจ้า อิอิ

เลยเจอเป็น NormnThailand เจลอาบน้ำระดับโรงแรม5ดาว อยู่บ้านก็ฟิลลิ่งเที่ยวทะเลได้ ตรงใจเลยจ้า

NormnThailand เจลอาบน้ำระดับโรงแรม5ดาว

แค่ได้ใช้เจลอาบน้ำ Normn ก็เหมือนได้ไปเที่ยวพักผ่อน พาไปสู่บรรยากาศแห่งความหรูหรา

ผ่อนคลาย ด้วยกลิ่นหอมพิเศษเฉพาะตัวในแต่ละกลิ่น กลิ่นหอมติดทนนาน

ทำให้เพลิดเพลินเสมือนได้อาบน้ำอยู่ในโรงแรมระดับ 5 ดาว

ความประทับใจเมื่อได้ใช้เจลอาบน้ำ Normn ประสบการณ์แปลกใหม่ได้รับจัดเต็มแม้จะเที่ยวทิพย์อยู่ที่บ้านจ้า

- เนื้อสัมผัสเนียนนุ่นฟองละเอียด น่าสัมผัส

- อาบน้ำผิวชุ่มชื้นไม้แห้งตึง และไม่ลื่นจนเกินไป

- หัวปั้มพ์เจลอาบน้ำแบบเดียวกับโรงแรม5ดาว ใช้งานง่าย

- กลิ่นติวตัวทนนาน

- PH-Balance 5.5 (ไม่เกิดให้เกิดอาการแพ้ เหมาะกับทุกสภาพผิว)

NORMN เขามี 3กลิ่นให้เลือก ตามความชอบ ตามความหอม ของเพื่อนๆกันได้เลยนะคะ

1.กลิ่น Smooth (Bergamot, Rose, Iris)

มีความเป็นกลาง Unisex กลิ่นจะออกหอมลมุนจากดอกกุหลาบ

มีความสมดุลในตัวกลิ่น ใช้ได้เรื่อยๆ ไม่เบื่อง่ายเปรียบเสมือนการได้ใช้ชีวิตอยู่ในโรงแรมหรูใจกลางเมือง

.

2.กลิ่น Aroma (Orange, Litsea Cubeba, Nutmeg)

มีกลิ่นหอมออกแนวสปาในโรงแรม มีกลิ่นหอมจากส้มเพื่อความสดชื่น,กลิ่นตะไคร้หอมและ

กลิ่นลูกจันทร์ใช้แล้วรู้สึกผ่อนคลายสดชื่นเสมือนกำลังใช้บริการอยู่ในโรงแรม รีสอร์ท แอนด์ สปา สุดหรู

.

3.กลิ่น Breeze (Geranium, Eucalyptus, Peppermint)

มีกลิ่นหอมออกสดชื่นปลอดโปร่ง โล่งสบาย เย็นๆ เหมือนอยู่ริมทะเลที่มีลมโชยอ่อนๆ

ผ่อนคลายความเครียดราวกับว่าได้พักอยู่ในโรงแรมริมทะเล ระดับ 5 ดาว

เพื่อนๆสามารถติดตาม

โปรโมชั่นพิเศษเพิ่มเติม ***ซื้อ 2 แถม 1*** (ส่งฟรี)

ช่องทางการสั่งซื้อออนไลน์

FB : normnthailand https://www.facebook.com/normnthailand

Shopee : https://shopee.co.th/normn.official

Lazada : www.lazada.co.th/shop/normnthailand

Line Id : @normn (ใส่ @ นำหน้าด้วยนะคะ)

IG : normn.thailand

เพื่อนๆชอบ หรือมีอะไรแนะนำแชร์บอกเราได้นะคะ

อยู่บ้านเที่ยวทิพย์ เพิ่มความหอม ผิวสวย ติดทนนานไปNormnThailand เจลอาบน้ำกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ 😊​

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Poochraya

29 สิงหาคม 2019
เราเบื่อมากๆเลย เพราะCovid-19ทำให้แพลนเที่ยวต้องยกเลิกหมดเลยค่ะของปีนี้ อยากไปทะเลเหมือนกันค่ะ
ไว้ลองตามจขกท.ตามกลิ่น Breeze มาใช้บ้างดีกว่า ไปเที่ยวทะเลทิพย์ก็ยังดี อิอิ

วนัสญา งามวัฒศักดิ์

28 มิถุนายน 2017
มาบวก+1 วิธีแก้เซง อดไปเที่ยวจริงๆ อยู่บ้านไปเที่ยวทิพย์ไปกับNormnThailand เจลอาบน้ำ เป็นวิธีที่เวิร์กมาก
เหมาะสำหรับช่วงเหตุการณ์แบบนี้มากๆค่ะ เพราะทุกบ้านมีห้องน้ำ หรือบ้างบ้านมีอ่างอาบน้ำ

แนะนำให้มีเจลของน้ำของNORMN ทั้ง3กลิ่น
กลิ่น Smooth (Bergamot, Rose, Iris) ให้ความรู้สึกเหมือนเข้าพักโรงแรม THE ATHENEE HOTEL
.
กลิ่น Aroma (Orange, Litsea Cubeba, Nutmeg) ให้ความรู้สึกเหมือนเข้าพักโรงแรม Marriott Hotels&Resorts
.
กลิ่น Breeze (Geranium, Eucalyptus, Peppermint) ให้ความรู้สึกเหมือนเข้าพักโรงแรม MOVENPICK
.
ติดไว้ในห้องน้ำไว้ฟิลลิ่งดีมากก ส่วนตัวเรามีทั้ง3กลิ่น #รักมากก ต้องลองค่ะ

NORMN_เจลอาบน้ำโรงแรม5ดาว-Y3 (Small).jpg

ด้านบน ด้านล่าง