รีวิว กลิ่นปลาเค็ม หมดเวลาแล้วเธอคงต้องไป… ไปเถอะขอร้อง

namfonka

สมาชิกโดดเด่น
12 ธันวาคม 2014
จบปัญหาเรื่องกวนใจสำหรับ สาวๆ สักทีนะคะ หลังจากที่เราโดนล้อ โดนว่าทางอ้อมมาหลายๆด้าน อย่างไรก็ตามให้เราสำรวจตัวเองก่อนเลยค่ะ ว่าเรามีอาการแบบไหนและอยู่ในขั้นตอนไหน

ถ้าไม่มั่นใจให้ไปพบแพทย์หรือลองไปคุยกับเภสัชกรก่อนได้นะคะ ซึ่งเภสัชกร เขาก็จะแนะนำตัวผลิตภัณฑ์ต่างๆมาให้เราใช้ เราก็เป็นคนหนึ่งนะคะที่ถามเภสัชกร และเขาแนะนำตัวนี้มาให้ใช้ค่ะ ซึ่งตัวนี้ก็จะช่วยทำให้แบคทีเรียดีเราแข็งแรงพร้อมต่อสู้กับเจ้าแบคทีเรียร้ายๆ เพราะเธอมันร้าย 5555 เจ้าตัวร้าย

มาค่ะ เราจะแนะนำตัวช่วยกัน

YesOZl-Dqx14F9Jfy4ClH6o5elgR2ucpw9AUdC0TCbL_ePYg4MK1JVboUIMqpG9Aq1neCkPg4sq50fgIdjEQSO4rARhgkiVm2hcJILUKxxRbociPgJKWXm1P8OxLr53LKVuadERGGn288lgMXQ

นี่วันแรกที่ได้เจ้าตัว บาลานซ์แอคทีฟ มาใช้นะคะ วันแรกก็ใช้เลยค่ะ ใช้ก่อนเข้านอนนะ นอนหงายเพื่อลดการไหลย้อนของเจล และสอดหลอดเขาไปบีบเจลจนหมดหลอดเลย ปากหลอดเล็กมากกกก

สำหรับคนที่บอกมือไม่สะอาด ใช้แล้วจะทำให้เกิดการติดเชื้อแบคทีเรียเพิ่มหรือเปล่า หยุดความคิดได้เลยจ้าเพราะมันเป็นแบบหลอดที่ส่วนที่สอดมือเราไม่สัมผัสแน่นอนจ้า

vnilEltt0rbm5pohRY3xvXu4KLXjhu7wzxf6Jw8ZihDJwy8M-TJcAMC7gNFaaA907jFFg_M_JeGI-tagPEu62hvXq62vzjl3WJP6iGmordbnBr082jAWonF-33FRtZkGbGs79yshEjbyvBs8pQ

เราใช้มือจับแค่ที่ปลายหลอดแล้วสอดเข้าไปภายในช่องคลอดแค่นั้นเอง แล้วมันก็ไม่ได้สอดเข้าไปลึกขนาดนั้นนะสาวๆ ไม่ต้องห่วงนะ

ไม่เกิน7 วันอาการกลิ่นเหม็นของจิ๊มิก็จะหายไปทันทีเลยจ้า อาหารตกขาวก็ไม่เกิด ปลื้มสุดๆ

ด้านบน ด้านล่าง