รักษาตกขาวหายแล้ว เพื่อนๆ มีวิธีการดูแลน้องสาวยังไงกันบ้าง

Kasih

สมาชิกโดดเด่น
22 พฤศจิกายน 2014
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พอดีเรามีคำถามอยากรู้ว่า สาวๆ คนไหนเคยเป็นตกขาวมีกลิ่น พอรักษาให้หายแล้วเราควรต้องทำยังไงต่อคะ ก็พอรู้มาบ้างว่าจะต้องดูและรักษาน้องสาวให้สะอาดขึ้น แต่อยากรู้ว่าในส่วนอื่นๆ มันพอจะมีวิธีที่ช่วยให้ไม่เป็นอีกไหมอะคะ

Cutjung

สมาชิกโดดเด่น
15 พฤศจิกายน 2014
เราใช้ตัวช่วยที่มันเจลฟื้นฟูช่องคลอดโดยตรงเลยค่ะของบาลานซ์แอคทีฟ อันนี้เราไปปรึกษาที่ร้านยามานะเขาแนะนำมาเป็นตัวนี้บอกว่ามันช่วยปรับค่า ph ในช่องคลอดให้กลับมาสมดุลช่องคลอดจะได้ไม่ทำให้ติดเชื้อแบคทีเรียอีก

ด้านบน ด้านล่าง