ตา ไปทำตาสองชั้นมาแล้วตายังดูไม่ค่อยโตเท่าไรเลยค่ะ ต้องปรับแก้แบบไหนดี ขอแบบฟื้นตัวเร็วๆ

faryhai

สมาชิกใหม่
พอดีไปทำตาสองชั้นมาจากคลินิกนึงค่ะ เพราะอยากให้ตาตัวเองโตขึ้น พอทำมาเสร็จเรียบร้อย จนตาหายดี ไม่บวม ไม่อักเสบแล้ว ตายังดูไม่ค่อยโตเลยค่ะ รู้สึกยังไม่ค่อยพอใจ แบบนี้จะต้องไปแก้ตาแบบไหนดี ขอแบบฟื้นตัวเร็วๆนะคะ ไม่อยากลางานนานๆ

naja

สมาชิกใหม่
30 สิงหาคม 2018
ต้องอยู่ทีรูปตาด้วยหรือเปล่า ถ้าทำตาสองชั้นไม่เข้ากับรูปตา มันก็ยังเหมือนเดิม ตาโตกว่าเดิมมากไม่ได้

qing

สมาชิกใหม่
18 กันยายน 2018

raiya

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
ตาสองชั้นที่ทำมาอาจจะยังชั้นตาสูงไม่พอหรือเปล่า ถ้าทำตาสองชั้นชิดตาเกินไป ตาก็จะยังไม่ดูโตหรือดูตาใหญ่ขึ้นนะ ต้องกลับไปที่คลินิกแล้วบอกหมอให้ช่วยดูแล้วแก้ค่ะ

sansaneez

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
แนะนำให้ไปเปิดหัวตาค่ะ เราได้ไปทำมาจาก Lovely Eye Clinic แหละ ชั้นตาที่โดนกรีดจะเรียวยาว แล้วตาจะดูกลมโตขึ้นมากค่ะ แผลเล็กมากๆ แทบไม่ต้องพักฟื้นอะไรเลยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำชั้นใหม่ให้โตขึ้นได้ครับ แนะนำหมอเกมส์ แกรนด์มาสเตอร์คลินิก ,ธีรพรคลินิกครับ

Saengthian Thananchai

สมาชิกโดดเด่น
21 กุมภาพันธ์ 2020
พอดีไปทำตาสองชั้นมาจากคลินิกนึงค่ะ เพราะอยากให้ตาตัวเองโตขึ้น พอทำมาเสร็จเรียบร้อย จนตาหายดี ไม่บวม ไม่อักเสบแล้ว ตายังดูไม่ค่อยโตเลยค่ะ รู้สึกยังไม่ค่อยพอใจ แบบนี้จะต้องไปแก้ตาแบบไหนดี ขอแบบฟื้นตัวเร็วๆนะคะ ไม่อยากลางานนานๆ
แนะนำต้นหลิวคลินิกค่า👩🏼‍⚕️
#คุณหมอดูแลก่อน-หลังผ่าตัดเองทุกเคส. ❤️
สอบถามเพิ่มเติม/สนใจ/ปรึกษา/จองคิวได้ที่ in box หรือ เพจต้นหลิวคลินิก https://g.co/kgs/ysBKMT

babara

สมาชิกโดดเด่น
24 สิงหาคม 2018
ปรับแก้ไขตา ทำตา 2 ชั้นแนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง