ทำนมมาคัพ C ทรงสวย นมชิดมาก สวยจริงๆ

Nuchchawan

สมาชิกใหม่
คัพA ถ้อยไปคัพC มาแล้ว โอ้ยยยยย...รู้สึกปลื้มปริ่มในนมตัวเอง วันนี้ว่างปล้วมารีวิวได้ค่ะ ปกติอ่านอย่างเดียวนี้คือครั้งแรกของการพิมพ์ใฟ้ทุกคนได้ดูได้อ่านกันเลย ถ้าเขียนผิดพลาดพิมพ์ผิดยังไงอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ

เริ่มแรกของการติดสินใจทำนม เพราะเพื่อนๆ หลายคนแนะนำให้มาทำที่นี่ เราก็ไม่ได้เชื่อสักทีเดียว ก็ต้องศึกษาหาความรู้เปลียบเทียบราคากันก่อน เราทั้งโทรหาทั้งอ่านรีวิวหลายๆ คลินิก แต่ก็จบที่เดอะซิปนี่แหละค่ะ

มีหลักการในการเลือกทำที่นี่เพราะ
1. เลือกจากตัวคุณหมอ เพราะชื่อเสียงและประสบการณ์
2. เลือกเพราะจากการอ่านรีวิวและดูภาพ
3. เลือกเพราะสถานที่ไปใช้บริการสะดวก
4. เลือกเพราะเพื่อนแนะนำ
5. เลือกเพราะพนักงานตแบคำถามและให้คำปรึกษาดี
6. เลือกเพราะราคาไม่แพงมากไป

ตัดสินใจทำมาแล้วก็ได้แบบนี้เลย

คัพC ใหญ่ๆ สวยค่ะบอก บางคนอยากรู้ว่าแล้วก่อนทำเป็นไงเรามีรูปให้ดูด้วยค่ะ

เพื่อนๆ ที่อ่านแล้วสนใจเราก็ขอแนะนำเลยค่ะเดอะซิปคลินิกโอเคจริงๆ

ด้านบน ด้านล่าง