ลดความอ้วนแบบไหนครับไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกาย

Super

สมาชิกโดดเด่น
29 กรกฎาคม 2019
ลดความอ้วนแบบไหนครับไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกายและไม่อยากโยโย่
คือด้วยทุกวันนี้ทำงานมากกว่าเวลาพักผ่อน กินก็กินพวกฟาดฟูต
ไม่มีเวลาพิธีพิถันในเรื่องการกิน ก็ดูพวกอาหารเสริมไว้หลายยี่ห้อ
ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดีเยอะแยะไปหมด เมื่อก่อนผมก็เล่นฟิสเน็ต
เพราะว่าทำงานเกี่ยวกับด้านสุขภาพเลยต้องฟิตไว้บ้างแต่ช่วงหลังนี้ปล่อยตัวมาก
ไม่รู้ว่าเอาเรื่องเวลามาเป็นข้ออ้างไห้ตัวหรือขี้เกียจกันแน่
อาจจะต้องควบคุมอาหารกินน้อยลงหรืองดแป้งอาจจะโหยหน่อยน้ำก็อัดลมผมชอบกินมาก
แต่จะเปลี่ยนเป็นโค๊กซีโร่ ควบคุมอาหารไปกับอาหารเสริมแต่เพื่อสุขภาพความผอม555+

ด้านบน ด้านล่าง