หลังทำปาก ที่ Dmor clinic ลาดพร้าว4 ทำมา 19 วันค่ะ

kingdodo

สมาชิกใหม่
19 กรกฎาคม 2014
ไม่มีอะไรค่ะ มาลงรูปให้ดู ทำมาได้ 19 วันค่ะ

รูปค่ะ

เพื่อน ๆ มีอะไรจะถามฝากไว้ได้เลยค่ะ ว่าง ๆ จะมาตอบนะค่ะ เอ่อ เราทำมา ปากบนกระจับด้วย และบางด้วย 18000 ค่ะ แพง!!!

เท่าที่เห็นรีวิวมา เราทำบนอย่างเดียว น่าจะได้ราคาแพงสุดเลยนะ แต่ก็โอ เพราะผลงานโอเค:*:*:*:*

Aeyzzpakkamon

สมาชิกโดดเด่น
17 กรกฎาคม 2014
สวยดีคะ ชอบๆ กำลังศึกษาจากรีวิวเยอะๆ จะเริ่มเปลี่ยนแปลงตัวเองแล้ว เห็นทำมาสวยก็เริ่มมีกำลังใจคะ อิอิ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สวยดีคะ ชอบๆ กำลังศึกษาจากรีวิวเยอะๆ จะเริ่มเปลี่ยนแปลงตัวเองแล้ว เห็นทำมาสวยก็เริ่มมีกำลังใจคะ อิอิ

จริงๆหมอที่ทำปากสวยๆมีเยอะครับ

แต่จะสวยก็ต้องไม่บางมาก และทรงแหลมเกินครับ

เน้นให้ยังดูธรรมชาติและมีหยักนิดหน่อยกำลังดีครับ

ด้านบน ด้านล่าง