ก่อนหลังปากกระจับ+บาง Dmor Clinic ค่ะ

Ttzee

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดียามบ่ายคร่าาาาาา....
วันนี้วันอาทิตย์นอนว่างๆอยู่บ้านไม่มีรัยทำ ก็จะมารีวิวปากสุดสวยให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่งได้ยลโฉมค่ะ
หลังจากที่ได้ตัดสินใจไปทำปากกระจับกับDmor Clinic มา เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว หลายๆคนคงสงสัยว่ามีคลีนิคชื่อนี้ด้วยหรอ??
ขอบอกว่า มีค่ะ!! คลีนิคเพิ่งเปิดใหม่ค่ะ เรานี่เป็นเคสแรกๆประเดิมคลีนิคเลยค่ะ แต่ถึงคลีนิคจะใหม่แต่คุณหมอไม่ใหม่นะค่ะ
เราแอบไปสืบรู้มาว่าคุณหมอจบศัลยกรรมจากเกาหลีเลยแหล่ะ ว้าวววมาก^^

ไปดูรูปเลยดีกว่าค่ะ

ก่อนและหลัง 6 วัน ค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะ สวยมั้ยเอ่ยยยยยยย....

paaTum*

ทรงสวยนะคะ แต่แผลมันต้องม้วนเข้าอีกหน่อยปะ - -
ถ้าเป็นแบบนั้นเราว่ามันบางไปนา ...

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถ้าเจ้าของมีความสุข แฮปปี้ก็โอเคแล้วครับ

จากรูปเหมือนเผลอปากนิดนึงก็เลยดูเหมือนบางไป

ถ้าทำปากปกติไม่น่าจะบางขนาดนี้ ใช่มั้ยครับ

Ttzee

ถ้าเจ้าของมีความสุข แฮปปี้ก็โอเคแล้วครับ

จากรูปเหมือนเผลอปากนิดนึงก็เลยดูเหมือนบางไป

ถ้าทำปากปกติไม่น่าจะบางขนาดนี้ ใช่มั้ยครับ
ค่ะ ส่วนตัวโอเคเลยค่ะ

chanika043

22 กรกฎาคม 2017
สวยค่ะ แต่มันดูบางไปหรือเปล่า

ด้านบน ด้านล่าง