สอบถามทรงจมูก

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ข้อความโพสต์
1,840
เกรงว่าเนื้อของ เจ้าของกระทู้จะไม่พอ

เพราะทรงนี้ถือเป็นทรงเบสิกมากๆ ตรงพุ่ง ถ้าเนื้อพอก็ได้ เนื้อไม่พอก็ยืดได้ไม่เท่า

ตอบ หมอไหนก็ได้ ถ้าเนื้อถึง ปลายก็จะมาแบบต้นแบบครับ

Nic gaba

สมาชิกใหม่
2
image.jpgพอทำได้มั๊ยคับ ส่วนตัวคิดว่าตัวเองมีเนื้อปลายจมุกเยอะ
ปล. นี่ผมเสริมแร้วนะ คิดว่าจะแก้

Survival

สมาชิกโดดเด่น
5
ต้องลองให้หมอช่วยดูช่วยประเมินให้อ่ะ ลองปรึกษาหมอปิ๊กอัคราคลินิกดูก็ได้ หมอเค้ารับเคสแก้ รับปรึกษาคนที่มีปัญหาหนักอกหนักใจเรื่องนี้แหละ หมอใจดีพูดดี คุยดี นี่ว่าเค้าไม่ฮาร์ดเซลล์เลยอ่ะ แถมมีประสบการณ์เยอะด้วย

ammay

สมาชิกโดดเด่น
182
แนะนำลองปรึกษาคุณหมอให้ช่วยประเมินดูก่อนนะคะ ที่คลินิกหมอต่อพงค์ รัชดาปรึกษาฟรึไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ

ด้านบน Bottom