ประสบการณ์ตรง เสริมหน้าอกกับ the sib clinic ปลอดภัยและดูเป็นธรรมชาติจริงๆ

iesariya99

สมาชิกใหม่
6 กุมภาพันธ์ 2019
บอกเลยว่าผู้หญิงอกเล็กไม่มีใครไม่อยากเสริมหน้าอก ทุกคนต้องมีเป้าหมาย

ที่อยากจะเสริมหน้าอกแน่นอน เพราะเสริมหน้าอกเดียวนี้ไม่แพงมาก ใครๆ ก็ทำได้

เรายังไปทำมาเลยค่ะ ขอโชว์ให้ดูเลยจ้าสวยและเลิศมาก

อยากมารีวิวเหมือนคนอื่นเขาบ้าง เพราะมีประโยชน์กับทุกๆ คนที่อยากเสริมหน้าอก

เราเสริมหน้าอกมา 3เดือนแล้ว ช่วงนี้หน้าอกก็เริ่มจะนิ่มเพราะนวดทุกวัน หน้าอกดูเป็นธรรมชาติ

หน้าอกชิดสวยมากค่ะ บอกเลยว่าชอบหน้าอกตัวเองมากๆ รู้สึกปลื้ม เราใส่มาขนาด 350cc ทรงกลม

คุณหมอผ่าตัดใต้ราวนม แผลไม่ใหญ่ค่ะ ตอนนี้แค่3เดือนก็ยังมีแผลเป็นอยู่ แต่เราทายาตลอดทุกวัน

แผลเป็นก็จางลงก็ต้องดูแลแผลตัวเองเป็นสำคัญ แต่การรักษาไม่ยากถ้าเป็นแผลก้ต้องเลเซอร์

คิดว่าเราจะลงคอร์สเลเซอร์ลดลอยแผลเป็นเหมือนกันเพราะหน้าอกโอเคแล้ว เหลือสิ่งที่กังวล

ก็แค่ลองแผลเป็นนี่แหละค่ะ

อยากบอกต่อว่าเราเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The sib clinic ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง