พอกันทีครับ ดั้งวาวใส สันสูง ปลายทู่ ตัดสินใจแก้จมูกใหม่ดีกว่า

Mookrub

สมาชิกใหม่
26 พฤศจิกายน 2018
ในที่สุดดดด! ผมก็ตัดสินใจแก้จมูกแล้วครับทุกคน หู้ว...ถอนหายใจกันไปยาวๆ รู้สึกโล่งไปหมด หลังจากที่ทนกับดั้งเก่ามานาน เห็นซิลิโคนชัดเป็นแท่ง วาวใส จนแบบเอ่ออ ใครไม่รู้ว่าเสริมจมูกก็ตามีปัญหาแล้วล่ะ ยิ่งปลายจมูกนะครับ.. จะทู่ไปไหน สรุปสั้นๆ ว่า “พัง”

ตัวผมทำงานอยู่ภูเก็ต แต่พอหาข้อมูลคลินิกแก้จมูกสวยๆ ก็จะมีรีวิวของ Amed Clinic ขึ้นมาเยอะมากกก สวยจริงทั้งผู้หญิง ผู้ชาย แต่ แต่ แต่ คลินิกอยู่กรุงเทพ แถวสีลม จะไหวไหมล่ะ ไหนจะค่าเครื่องอีก ก็ชั่งใจอยู่นานเหมือนกันครับ เลยกดติดตามเพจเฟสบุ๊กไว้ก่อน Amed Clinic Official รอติดตามโปรโมชั่น แล้วก็อ่านพวกรีวิวเก่าๆ ในเว็บเค้า https://amedclinic.com/ โห.. เป็นร้อยๆ อ่านไม่ไหว คนไปทำเยอะจริง

เอาก็เอา! ตัดสินใจแอดไลน์ไปคุยกับแอดมินที่นี่เลยครับ @amedhotline เค้าจะเป็นแอดมินที่คอยตอบคำถาม ให้คำแนะนำต่างๆ แล้วก็จองคิวหมอให้ ผมก็เลยเลือกโปรแก้จมูก + ใส่วัสดุรองปลายด้วย ขอให้จบสักทีเถอะ ส่วนจะใช้อะไรรองปลายเดี๋ยวต้องให้หมอประเมินอีกที

และแล้ววันขึ้นเขียงก็มาถึง เฮือก.. ตื่นเต้นมากครับ แต่ทุกคนก็ให้การต้อนรับอย่างดี หมอก็ใจดี รับฟังสิ่งที่ผมต้องการ หลักๆ ก็คือขอดั้งโด่ง แต่ไม่เอาเห็นเป็นแท่งเหมือนของเก่า แล้วขอปลายจมูกเรียวยาวขึ้น รวมๆ คือให้ดูไม่หลอกตาจนเกินไป

บิงโกครับ! หมอ Say Yes จัดให้ได้ จะใช้ซิลิโคน USA เอามาเหลาขึ้นทรงใหม่ แล้วก็ใช้กระดูกก้นกบรองปลายให้ผม รวมๆ แล้วจะออกมาเป็นสโลปปลายพุ่งนะ อ่า...จัดเลยครับ เท่าไหร่เท่ากัน

ผลลัพธ์ก็ตามนี้เลย สุดจริงครับ สมราคา สมคำรีวิว

ช่วงวีคแรกอาจจะบวมช้ำหนักหน่อย เพราะต้องขูดพังผืดเก่าออก

แต่ก็หายไวมากครับ ขยันประคบเย็นช่วง 2-3 วันแรก ก่อนจะเปลี่ยนไปประคบอุ่นเรื่อยๆ
พอเข้าวีคที่สองก็หายสนิท ไม่มีเลือด ไม่ช้ำ ไม่บวม

สรุปว่าให้เต็ม 100 กับ Amed Clinic ผมถือว่าเป็นการลงทุนที่คุ้มค่ามากนะ
ทรงออกมาสวย ปลอดภัย แนะนำต่อนะครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน

BuaSD

สมาชิกโดดเด่น
26 พฤศจิกายน 2018
เราก็ทำที่ amed เหมือนกัน ชอบมากเลย ทรงสวยดูธรรมชาติ

Danica

24 พฤษภาคม 2014
สวยอ่ะ อุ๊บ หมอมากๆ เลย

nunuengning

18 สิงหาคม 2016
ว๊าวๆ โครตเท่ หล่อมากๆ เลย

ด้านบน ด้านล่าง