ตา ขอคำแนะนำเรื่องทำตาของผู้ชายครับ

bossboss

สมาชิกใหม่
สวัสดีครับเพื่อนๆ
ผมอยากทำตาครับ ของผู้ชายหาข้อมูลได้ไม่มาก รบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆครับว่า ทำที่ไหนดีครับตาแบบผม
ขอบคุณมากๆครับ

jeffe

สมาชิกโดดเด่น
เพื่อนผู้ชายเราเห็นมันไปทำที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ
ทำออกมาสวยดีนะ ก่อนทำตาของเพื่อนก็คล้ายๆเเบบจขกท.เลยค่ะ

Moowan

16 พฤศจิกายน 2018
ทางผมยินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #พร้อมแนะนำคลินิคที่ดีที่สุดสำหรับคุณได้

bossboss

สมาชิกใหม่
เพื่อนผู้ชายเราเห็นมันไปทำที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ
ทำออกมาสวยดีนะ ก่อนทำตาของเพื่อนก็คล้ายๆเเบบจขกท.เลยค่ะ
ขอบคุณมากๆครับผม

bossboss

สมาชิกใหม่
ทางผมยินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #พร้อมแนะนำคลินิคที่ดีที่สุดสำหรับคุณได้
ขอบคุณครับ

Moowan

16 พฤศจิกายน 2018
อย่างไรเเล้ว เเอดไลน์มาได้นะครับ หรือจะข้อความส่วนตัวในนี้ก็ได้ครับ :)

mtp.clinic

สวัสดีค่ะ คุณ bossboss ^^
จากภาพแอดมินไม่แน่ใจว่าคุณลูกค้าจะมีปัญหาในเรื่องของกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงร่วมด้วยหรือไม่ แนะนำให้ส่งรูปภาพเข้ามาปรึกษากับเจ้าหน้าที่เพิ่มเติมทาง inbox facebook หรือ Line นะคะ
แต่ทุกปัญหาเกี่ยวกับตา ไม่ว่าจะเป็นตาอ่อนแรง ดูง่วงนอน ไม่สดใส ไม่มีชั้นตา ตาบวม ตาตุ่ย สามารถแก้ไขได้ค่ะ
และทางโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซมีความยินดีให้คำปรึกษาเรื่องการศัลยกรรมตากับคุณ bossboss เบื้องต้นฟรีค่ะ :call:

รบกวนคุณเจ้าของกระทู้ติดต่อเข้ามาเพื่อขอรับคำปรึกษากับเจ้าหน้าที่เบื้องต้นนะคะ
ที่สำคัญตอนนี้มีโปรโมชั่นอยู่ด้วยค่ะ ;)

สนใจสามารถสอบถามได้ที่
Line : @masterpiececlinic หรือคลิก http://bit.ly/2PALKzJ
Facebook : http://bit.ly/2DnmyqG

มาสเตอร์พีซ ยินดีให้บริการค่ะ :h:

hyunarmii

สมาชิกใหม่
19 พฤศจิกายน 2018
ที่นี่มีหมอที่เก่งเรื่องตามากๆ ลองไปปรึกษาออนไลน์ก่อนได้คะที่ไอดีนี่เลย View_Thailand

pandapapa

ถ้าเรื่องตาสองชั้น มาสเตอร์พีซนี่ขึ้นชื่อเลย ที่นั่นหมอเก่งเยอะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แนะนำทำชั้นเล็กในลักษณะตาในแบบผู้ชายอยู่ครับ
แต่ทำให้ตาดูโตขึ้น ดูสดใสขึ้น

แอดแนะนำ หมอเกมส์ แกรนด์มาสเตอร์คลินิก และหมอหวานฟอร์จูนคลินิกครับ

supattra_MoMo

17 พฤษภาคม 2018
เดอซีเคร็ทคลินิกค่ะ ตรงโลตัสประชาชื่น
พอดีเราเป็นลูกค้าประจำ รักษาที่นี่มาตลอด
เราพาเพื่อนมาทำแล้ว โอเคมากค่ะ ไม่เขียว ไม่ช้ำ
บวมน้อย คุณหมอใจดีค่ะ เป็นกันเอง ย้งไงลองดูนะคะ

Muninpinpop

สมาชิกใหม่
คลินิกตรงโลตัสประชาชื่นค่ะ
คุณหมอมือเบา เป็นกันเองค่ะ งานสวยดูธรรมชาติค่ะ
บวมน้อยไม่เขียวไม่ช้ำค่ะ

jeantai

สมาชิกใหม่
22 พฤศจิกายน 2016
ลองมาดู Lovely Eye Clinic เลย เราว่าที่นี่ทำตาออกมาได้ทรงสวยดี ตาจะไม่ได้ดูสองชั้นชัดไปอะ ยังพอธรรมชาติอยู้ ผู้ชายทำก็ไม่น่าโป๊ะ

Coded

สมาชิกใหม่
เราเคยทำตาที่อัคราคลินิก สุขุมวิท 101/2 เราได้ตาสองชั้นสวยมากอะ คิดว่าน่าจะไม่ต่างกันนะ จะตาผู้ชายหรือตาผู้หญิงถ้าหมอเก่งยังไงก็สวย

ด้านบน ด้านล่าง