รีวิวฉีด Botox ผลลัพธ์แบบรว้าย รว้าย! ใครเห็นก็อิจฉา

Pavi_Ploy

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2018
สวัสดีค่าทุกคน ใครเคยฉีด Botox แล้วไม่เห็นผล อยากจะขอให้มุงเข้ามาตรงนี้ เพราะพลอยค้นพบคลินิกดีๆ และได้ผลลัพธ์ปังๆ มาอยู่บนหน้าแล้วค่ะ ไม่พูดเยอะแล้วกันเนอะ เปรียบเทียบภาพ Before-After ช่วงครบ 1.5 เดือนให้ดูชัดๆ หน้าเรียวแบบ V-Shape ก็มา

ก่อนหน้านี้พลอยเคยเป็นสาวอวบมาก่อนค่ะ พยายามลดน้ำหนักจนมาอยู่ในจุดที่โอเคละ ปัญหาที่เหลืออย่างเดียวเลย คือพอเราผอมอ่ะ เห็นกรามชัดมาก ทำให้หน้าดูไม่ได้รูป แต่งหน้ายาก ต้องนั่งลงเฉดดิ้งทุกครั้ง บางทีลงหนักไปจนหน้าดูไหม้ๆ

ตอนแรกพลอยก็ไม่กล้าหรอกค่ะ เพราะว่าเป็นคนกลัวเข็ม ก็ได้แต่ติดตามแฟนเพจคลิกนิกศัลยกรรมวนไป แล้วก็อ่านพวกรีวิวปรับรูปหน้าไปเรื่อยๆ จนเริ่มสังเกตเห็นรีวิวของ Amed Clinic ดีจัง ทำหน้าออกมาเห็นผลหมด แล้วทุกคนยืนยันว่าคุณหมอมือเบา ไม่เจ็บ ไม่ช้ำ ไม่แพ้ ก็เลยลองทัก Inbox เข้าไปคุยในเฟสบุ๊กแฟนเพจ Amed Clinic Official ก่อน มาดามที่ตอบแชทน่ารักมาก ชีก็แนะนำโปรโมชั่น Botoxให้ พร้อมกับนัดคิวคุณหมอให้เร็วที่สุดเลยค่ะ

วันที่ไป Amed Clinic จำได้ว่าตื่นเต้นมาก คลินิกสวย แอร์เย็นฉ่ำ คุณหมอบอกว่ามีปัญหาแค่ช่วงกราม เดี๋ยวหมอจัด Botox Botulax ข้างละ 50 Units ให้ค่ะ และแล้วก็ถึงช่วงเวลาระทึก!! ตึก ตึก ตึก เอ๊ะ.. เจ็บน้อยกว่าที่คิดแฮะ ถ้ารู้ว่าไม่เจ็บแบบนี้ ฉีดไปนานแล้ว

หลังฉีดเสร็จทันที ไม่เจ็บ ไม่ช้ำ แต่งหน้าซ้ำไปเดินห้างต่อเลยค่ะ

คุณหมอแนะนำว่าห้ามนอนตะแคง 4 ชั่วโมง และอย่าเพิ่งไปทำทรีทเม้นต์ แถวจุดที่ฉีด 7 วันหลังฉีดBotox ค่ะ ส่วนตัวพลอยรู้สึกเมื่อยกราม สังเกตเห็นความกระชับตั้งแต่ 3 วันแรกแล้วค่ะ มีความสุขแบบรว้าย รว้าย ลากันทีกรามใหญ่เจ้าปัญหา!

หลังจากนั้นBotox ก็ยิ่งออกฤทธิ์ใหญ่ หน้าเรียวชัดขึ้น
จนทุกคนถามว่าไปทำอะไรมา หน้าเล็กลงเยอะจัง อิอิ

ปัจจุบัน ครบ 1.5 เดือน เปรียบเทียบภาพแต่ละช่วงให้ดูชัดๆ เลยดีกว่าค่ะ
จะได้รู้ว่าฉีด Botox ด้วยฝีมือคุณหมอ Amed Clinic เริ่ดแค่ไหน
แล้วจะเข้าใจว่าทำไมพลอยอยากแนะนำต่อ

Umami

สมาชิกใหม่
23 สิงหาคม 2018
ร้ายจริง ขอราคาด่วนเลย

Pavi_Ploy

พลอยได้ราคาโปร 100 ยู 7,999 ค่า

tongnueng

27 กุมภาพันธ์ 2017
หน้าเหมือนอุ้มลักขณาเลยค่ะ เห็นแวบแรกแอบตกใจ

Jurairat

มีช้ำนิดหน่อยช่วงวันที่ 3 รึป่าวคะ

Modtanoii

ดั่งโดนต้องมนต์555 จองเรียบร้อยแล้วค่า

Folk

5 มิถุนายน 2018
ผมก็ฉีดกับเอเมด

Ashiraa

โอโหว ฉีดที่ไหนก็ไม่ค่อยจะลง ขอลองเอเมดละกัน

Rosejen

23 พฤษภาคม 2014
เหมือนอุ้มลักขณาจริงๆ นึกว่าขุ่นแม่มาเอง

Baby

4 มิถุนายน 2014
ฉีดที่สาขาไหนคะ

kobpy

10 พฤศจิกายน 2015
เห็นแล้วอยากฉีดเลยครับ

Thunder

สมาชิกใหม่
6 พฤศจิกายน 2018
แฟนจ๋าาา เก๊าอยากได้แบบเน้ #อ้อลืมไปไม่มีแฟนให้อ้อน งื่อ

ด้านบน ด้านล่าง