ตา อยากทำตาสองชั้นให้ตาดูแบ๊วๆแบบสาวเกาหลีค่า

superfinal

สมาชิกโดดเด่น
คือเราก็เป็นติ่งเกาหลีคนนึงที่เสพติดเมคอัพตามไอดอลเกาหลีมาก แล้วสิ่งที่ยากที่สุดของเมคอัพอะ คือแต่งตาเลยค่ะ โห กว่าจะแต่งให้ตาดูโตสวย แบ๊วยากมาก พอดีเราเป็นคนตาสองชั้นไม่ค่อยชัดเท่าไร อยากได้ประมาณนี้อะค่ะ จะพอได้ไหม

hanabea

เข้าใจเลยว่าพอชั้นตาไม่ชัดแล้วจะแต่งตายากจริง ลองศึกษาหาคลินิคดูนะคะ ตอนนี้มีคลินิคทำตาเยอะมาก

ที่รักของคุณแม่

เราขอมาแนะนำคลินิกธีรพรแล้วกันค่ะ เคยไปทำมาเองแล้ว เพราะมีรุ่นพี่ชวนมาอีกทีนี่แหละ ทำออกมาแล้วตาสวยจริงเลยอยากจะมาบอกต่อค่า

ยิ้มมานะ

เราขอมาแนะนำคลินิกธีรพรแล้วกันค่ะ เคยไปทำมาเองแล้ว เพราะมีรุ่นพี่ชวนมาอีกทีนี่แหละ ทำออกมาแล้วตาสวยจริงเลยอยากจะมาบอกต่อค่า

เคยได้ยินมาว่าที่นี่ทำตาสองชั้นสวยเป็นธรรมชาติมาก มองๆไว้เหมือนกันค่ะ

yellopark

เเนะนำ โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเลยค่ะ เพื่อนไปทำมา ตาสวยมาก เรายังอยากไปทำเลย

catereeya

11 กรกฎาคม 2018
แนะนำคลีนิคสุขุมวิทศัลยกรรมหมอคมกริชเลยค่ะทำออกมาสวยธรรมชาติทุกคน
เราทำกับหมอคมกริช
คลีนิคสุขุมวิทศัลยกรรมซอย22ออกมาดูเป็นธรรมชาติ เห็นเพื่อนมาทำสวยทุกคนนี่เพิ่งได้2อาทิตย์ไม่บวมเลย

lovemeagain

11 กรกฎาคม 2018
ทำที่คลินิกธีรพรเลยค่ะ ตอนทำไม่เจ็บเลยแถมออกมาสวยตามแบบที่ให้ดูด้วย ไม่ต้องแก้ทีหลังเลย

kwan99

16 กันยายน 2015
แนะนำทำตาสองชั้นที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ทำตาที่นี่ทำออกมาดูเป็นธรรมชาติ ไม่ดูหลอกตานะคะ

Natthasiri

สมาชิกใหม่
13 สิงหาคม 2018
แนะนำคุณหมอโอภาสค่ะลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ คลินิคเลอแบ็งค็อค คุณหมอใจดีให้คำปรึกษาดีมากๆเลยค่ะ

kkwwan

15 สิงหาคม 2018
เรื่องตา แบบแบ๊ว เราแนะนำโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ นะ
เราว่าเค้าทำตาสวย แบ๊วๆ แบบสายเกาเลยล่ะ

biwty01

สมาชิกใหม่
18 สิงหาคม 2018
อยากได้ตาสวยแบบแบ๊วๆต้องหมอโอภาสคลินิคเลอแบ็งค็อคเลยค่ะ

papada

ลองไปดููของอัครา คลินิคค่ะ มีหลายสาขาอยู่ แนวเกาหลีนี่ที่นี่ถนัดเลย

moring

สมาชิกใหม่
Lovely eye Clinic เลยค่ะ ทำออกมาแล้วตาน่ารักสมชื่อคลินิคอะ เราทำแล้วไม่ผิดหวัง แบ๊วถูกใจ ละชั้นตาก็ไม่ได้สูงเกินไปด้วย

ด้านบน ด้านล่าง