เสริมจมูก กับคุณหมอชาติชาย

hobitor

สมาชิกใหม่
29 พฤษภาคม 2014
สวัดดีค่ะ วันนี้มารีวิวเสริมจมูกให้เพื่อนๆ ได้ดูค่ะ วันนี้ทำมาก็ได้ 12 วันละค่ะ เริ่มดีแล้วก็ว่าง ๆ มารีวิวแบ่งให้เพื่อน ๆ ได้ดูค่ะ
ตอนแรกก็กล้า ๆ กลัว ๆ อยู่เพราะมันบวมมาก ๆ กลัวว่าจะไม่ได้อย่างที่ตั้งใจไว้ เข้าใจค่ะ ว่าต้องรอเวลายุบบวม
แต่มันกังวลนี่น่า คริๆ เลยรอให้ผ่าน มาจนเริ่มเข้าที่ก่อน

ทำเมื่อวันที่ 17 ที่ผ่านมาค่ะ ที่ Absolute clinic ทองหล่อ ราคาก็พอรับได้ ไม่ได้เลือกทำแบบมากมาย ไม่ได้ใช้กระดูกหลังหู ไม่ได้ตัดปีกจมูก ไม่ได้แต่งปลาย แค่เสริมซิลิโคนแค่นั้นค่ะ

ก่อนทำค่ะ เอารูปที่ถ่ายที่คลินิกลงเลยค่ะ ชัด ๆ ดี เพราะที่ถ่ายเองก็พยายามหามุมที่ตัวเองมีดั่งถ่าย ( เป็นเหมือนเราไหมอ่ะ)

หลังทำ 1 วันค่ะ

วันที่ 5 ค่ะ เอาพาสเตอร์ออกแล้ว

วันที่ 7

วันที่ 10 ค่ะ

และวันที่ 12 ค่ะ

Andrea

สมาชิกโดดเด่น
20 พฤษภาคม 2014
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ดูสวยขึ้น และดูเป็นธรรมชาติด้วยนะคะ :)

sriranee

30 พฤษภาคม 2014
สวยค่ะ อยากให้ยุบเป็นแบบนี้เลยยย

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
สวยค่ะ ยินดีด้วยค่ะ ^^

:clap::clap::clap::clap:

noodok

28 กันยายน 2014
สวยและมองดูเป็นธรรมชาติเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง