รีวิวจากผู้ใช้จริงหลายๆท่าน จากการทานหยุนหนานไป๋เหยา ช่วยลดอาการบวมช้ำได้จริงไหม?

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013
อีกหนึ่งคำถามที่มีน้องๆถามกันเข้ามามาก คือทำศัลยกรรมมาแล้ว ยังมีอาการบวมช้ำอยู่สามารถทานยาได้มัย ?
ตอบ ทานได้แน่นอนค่ะ ไปดูตัวอย่างจากรีวิวเคสนี้กันเลย เคสนี้น้องทำจมูกมาแล้ว 5 วันมีอาการช้ำค่อนข้างมากค่ะ
รีวิวหยุนหนาน+เหล่งเอี๊ยง 1เล็ก.jpg

เคส 2 เคสแก้จมูกโดนลูกค้าท่านนี้เป็นคนที่บวมช้ำง่ายมาก น้ำเหลืองไม่ดีแผลหายช้า ทานชุดหยุนหนานไป่เหยา เหล่งเอี๊ยง และบัวบกค่ะ วันที่ 4 ก็สามารถแต่งหน้าได้แล้ว

รีวิวหยุนหนาน+เหล่งเอี๊ยง 2 เล้ก.jpg

เคส 3 ทำตาค่ะ เริ่มทานหยุนหนานก่อนทำ 2 วัน เพียง 4 วัน แทบจะไม่มีอาการช้ำแล้ว เหลือเพียงอาการบวมเล็กน้อย
เท่านั้นค่ะ
รีวิวหยุนหนาน 24 เล็ก.jpg

และยังมีอีกหลายรีวิวมากมาย ที่ลูกค้าทานแล้วได้ผลจริง ค่ะ สามารถเข้าไปดูรีวิวเพิ่มเติมได้ที่ลิ้งค์http://surgery-care.lnwshop.com/product/7/รีวิวหยุนหนานไป๋เหยาจากผู้ทานจริงจ้า

ขอบคุณรูปรีวิวจากน้องๆทุกคนด้วยนะคะ
ปรึกษาสอบถามเพิ่มเติ่มได้ที่www.surgery-care.lnwshop.comwww.facebook.com/surgerycareshop
Tel. 088-694-8449 Pim, Line : Galnista

ด้านบน ด้านล่าง