จมูก อัพดั้งเสริมจมูก สวยๆ

ไอรีน

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤศจิกายน 2017
สวัสดีค่า วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกนะคะ แนะนำตัวก่อนดีกว่า ชื่อ กวาง น้า เริ่มเรื่องเลยดีกว่าโน๊ะ คือกวางอยากทำจมูกมานานมากแล้ว อยากสวยและดูเป๊ะมากขึ้น ก็เริ่มหาหมอทำจมูกที่ธรรมชาติที่สุด หาไปหามาก็ร้องเพลงไปด้วย ( จะมีมั้ยสักคนมาเปลี่ยนชีวิตของชั้นเทอคือครายยยย... ) คือเทอนี่งัยๆ>> เสริมจมูกที่ yb clinic ค่ะ << ทำการจองไปเล้ยยย และนัดเข้ามาพบคุณหมอ ครั้งแรกที่มาถึงตื่นเต้นมากๆเลย เปิดประตูเข้ามาปุ๊บ คลินิกสวยเหมือนเจ้าหญิง ^.^ มีกลิ่นหอมอ่อนๆ ประเด็นเลยคลินิกสะอาดมาก 10 10 10 ไปเลยจ้าาาา (อยากให้มาลองกันเด้อ) มาดูรูปก่อนทำกันดีกว่าค่ะ

ก่อนทำ ก็จะเป็นแบบนี้ จมูกยังไม่ได้รูปเท่าไรนะ มาดูหลังทำกันดีกว่าาาาา

หลังทำนี่เป๊ะได้ทรงธรรมชาติที่เข้ากับหน้ามากๆเลย ชอบจมูกทรงนี้ ดูไม่หลอกตาค่ะ เพราะตอนทำกวางได้บอกคุณหมอที่ yb clinic ว่าอยากได้ทรงจมูกที่โด่งเข้ากับหน้าเราเอง และออกมาเป็นตัวเองค่ะ

จมูกทรงนี้คุณหมอที่ yb clinic เป็นคนออกแบบให้ค่ะ เพราะกวางให้คุณหมอเลือกทรงให้กวางเองเลย แต่ขอเน้นธรรมชาติเข้าไว้ค่ะ ถามว่าเจ็บมั้ย ตอนแรกกวางก็คิดว่าต้องเจ็บแน่ๆเลย แต่ไม่เจ็บเลยค่ะ เจ็บ 1 วิ แค่ตอนฉีดยาชาเท่านั้นเอง ทีเหลือก็ชิวๆ คุณหมอมือเบา และคุณหมอที่นี้เค้ามีประสบการณ์และระบบความทันสมัย เลิศมากจิงๆ กวางก็อยากแนะนำคลินิก ที่งานดีได้มาตรฐานให้เพื่อนๆรู้จักค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง