ส่องกล้องยกคิ้ว ? ดีมั้ยคะ แก้หางตา+คิ้วตก ได้จริงป่าวคะ

yingoh

สมาชิกใหม่
28 พฤศจิกายน 2017
คุณแม่หางตาตก คิ้วตก ต่างจากตอนสาวๆ เค้าค่อนข้างกังวลเรื่องนี้มากค่ะ
เคยพาไปปรึกษาที่คลินิกนึง หมอแนะนำให้ส่องกล้องยกคิ้ว เพื่อนคิดว่าดีไหมคะ ตอนนี้คุณแม่อายุ 56 ปีค่ะ

papada

สมาชิกโดดเด่น
เท่าที่ศึกษามาการส่องกล้องยกคิ้ว มันจะใช้ได้สำหรับคนที่คิ้วตกไม่เยอะค่ะ แล้วก็ขึ้นได้นิดเดียวเอง
ถ้าคุณแม่คุณอายุเยอะลองดู วิธีอื่นดีกว่าค่ะ

Kanittha!

สมาชิกใหม่
30 พฤศจิกายน 2017
คุณน้าเราอายุ 48 มีปัญหาหนังตาตกเหมือนกัน

ตอนสาวๆ แกเป็นคนตาสวย มีชั้นตาอยู่แล้ว แต่พอแก่ หนังตาตกชั้นตาเลยดูไม่ชัด
คุณน้าเลยไปยกคิ้วที่ธีรพรคลินิกค่ะ วันแรกๆ คิ้วโก่งมาเลย เราแอบตกใจ 5555+ แต่ตอนนี้เข้าที่แล้ว สวยเลย

Exnune

สมาชิกใหม่
แม่เราอยากทำ Face Lock มากค่ะ กำลังลังเลอยู่ว่าหรือจะแค่ยกคิ้วดี

thitimafour

สมาชิกใหม่
แนะนำให้ทำตา 2 ชั้น กับศัลยกรรมยกคิ้วไปเลยค่ะ พี่ยังอยากไปทำเลย ที่ธีรพรก็ดูไว้เหมือนกัน :)

ด้านบน ด้านล่าง