โครงหน้า สอบถามเรื่องการศัลยกรรมที่เกาหลีค่ะ

naturegreen

สมาชิกใหม่
9 พฤศจิกายน 2017
สวัสดีค่ะอยากสอบถามเรื่องโรงพยาบาลศัลยกรรรมที่เกาหลีค่ะ

พอดีกำลังมีแผนจะไปทำศัลยกรรมโครงหน้าที่เกาหลีค่ะ

เพราะส่วนตัวแล้วเป็นคนหน้าใหญ่ โหนกใหญ่ ทำให้ไม่มีความมั่นใจค่ะ

และรู้สึกว่ายิ่งอายุมากขึ้นก็ยิ่งเห็นโหนกชัดขึ้น

อยากจะสอบถามเพื่อนๆที่เคยไปทำศัลยกรรมที่ประเทศเกาหลี

หรือเพื่อนๆที่รู้ข้อมูลเกี่ยวกับโรงพยาบาลศัลยกรรมเกาหลีดี

เราอยากทราบว่าโรงพยาบาลไหนเด่นเรื่องการศัลยกรรมโครงหน้าที่สุด

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ:):h:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ที่ี่ DA Plastic Surgery ผ่าตัดโดยเจ้าของ รพ. หมอลีซังวู
หมอได้รับรางวัลศัลยกรรมโครงหน้าปี 2017

namttan

สมาชิกโดดเด่น
เราแนะนำโรงพยาบาลศัลยกรรมTLที่เกาหลีค่ะ ทำโครงหน้าเกาหลีน่าจะโอเคอ่ะ เพราะเค้าผู้เชี่ยวชาญเรื่องนี้เลยค่ะ และความปลอดภัยสูงกว่า แต่ก็ควรศึกษาให้ละเอียดก่อนนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง