ปากกระจับ ที่ Dmor clinic

ต้าร์

สมาชิกใหม่
สวัสดีคับ วันนี้ผมอยากเล่า ประสบการณ์การทำปากกระจับที่ Dmor Clinic กับ คุณหมอตุ๊ก ให้ได้อ่านกันนะคับ แต่ผมไม่สะดวกให้เห็นหน้าเต็มนะคับ เพราะมีเหตุผลบางอย่างนะคับ

มาเล่ากันเลย ผมอยากทำปากกระจับมาก เพราะคิดว่า ถ้าทำปากกระจับแล้วจะดูหล่อขึ้น ^_^ อยากหล่อ อยากดูดีนะคับ ผมก็ค้นหาข้อมูลเลยคับ แต่ก็อยากได้แบบราคาไม่สูงมากนะคับ แล้วก็ได้มาเจอ Dmor Clinic มันโอเคเลยคับ ผมเลยโทรเข้าคลินิคเลย พอคุยโน้นนี่นั้นเสร็จ ก็นัดว่าทำ

ผมตื่นเต้นมาก จะสมหวังแล้ว ผมบอกเลยนะคับ คุณหมอใจเย็นมาก ทำออกมาสวยมาก รอยเย็บ ผมไม่แน่ใจเค้าเรียก รอยเย็บ หรือ ฝีเย็บปากกระจับ แต่ผมว่าสวยนะคับ เนียนมาก

มาดูรูปเลยนะคับ (ผมอยากอวดนะคับ)

รูปนี้ผมเทียบให้ดูนะคับถึง ปากกระจับ สวยได้รูปมาก ที่สำคัญ มันเป็น ปากกระจับผู้ชาย นะครับ

chanika043

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2017
รอยเย็บสวยมากเลยค่ะ หายปากต้องสวยแน่ๆ

ด้านบน ด้านล่าง