จมูก รบกวนขอความคิดเห็น อยากแก้จมูกเอียงเลือกคุณหมอท่านไหนดี ระหว่างหมอเฉลิม ฟอร์จูน หรือ หมอจำรูญ สามเสน

รบกวนขอความคิดเห็น อยากแก้จมูกเอียงเลือกคุณหมอท่านไหนดี ระหว่างหมอเฉลิม ฟอร์จูน หรือ หมอจำรูญ สามเสน

• -

โหวต: 0 0.0%
  • -

โหวต: 0 0.0%

• ผู้โหวดทั้งหมด
    0

zazie

Junior Member
อยากแก้จมูกรอบที่3คะ อยากได้ปลายจมูกเรียวเล็ก ปลายพุ่ง หัวตาไม่สูง มีงบไม่เกิน 60,000บาทคะ รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำคุณหมอที่เก่งด้านแก้ไขฐานกระดูกคดเอียงหน่อยคะ

ไฟล์แนบ

• photo 1.JPG
    photo 1.JPG
    315.2 KB · อ่าน: 37
  • photo 2.JPG
    photo 2.JPG
    309.6 KB · อ่าน: 37

zazie

อยากได้จมูกทรงประมาณแบบนี้คะ

ไฟล์แนบ

7 KB · อ่าน: 33
    62.9 KB · อ่าน: 31
    32.3 KB · อ่าน: 30
    79.4 KB · อ่าน: 30
    44.8 KB · อ่าน: 30
    120.5 KB · อ่าน: 27
D

DavidMinho

Guest
ถ้างบ 60000 บาท โหวตหมอเฉลิมครับ หมอเฉลิมจะเหลาซิลิโคนเพื่อลบฮัมพ์หรือฐานจมูกที่คดครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น หากฐานจมูกเดิมคด ในอนาคตก็มีสิทธิ์เอียงได้อีกครับ :D

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เชียร์หมอเฉลิมเช่นกันครับ คิวแค่เดือน กรกฎาครับ แก้จมูกผู้หญิง 55000 ในงบครับ

zazie

ถ้างบ 60000 บาท โหวตหมอเฉลิมครับ หมอเฉลิมจะเหลาซิลิโคนเพื่อลบฮัมพ์หรือฐานจมูกที่คดครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น หากฐานจมูกเดิมคด ในอนาคตก็มีสิทธิ์เอียงได้อีกครับ :D
ขอบคุณคร่าา รบกวนสอบถามอีกนิดคร่ะ ว่าหมอเฉลิมสามารถตกแต่งปลายจมูกให้เรียวเล็กได้ไหมคะ แล้วมีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมคะ หรือว่ารวมอยู่ในราคา 55000บาทแล้ว แล้วอย่างของหนูต้องตัดปลีกไหมคะ

zazie

เชียร์หมอเฉลิมเช่นกันครับ คิวแค่เดือน กรกฎาครับ แก้จมูกผู้หญิง 55000 ในงบครับ

ขอบคุณมากคร่ะ สนใจหมอเฉลิมมากๆเหมือนกัน แต่รีวิวเคสผู้หญิงของหมอเฉลิมไม่ค่อยมีเลยคะ อีกอย่างเห็นเค้าว่ากันว่าหมอจำรูญ เค้าทำแบบฟูลออพชั่นเลย ใช้กระดูกอ่อนหลังใบหู แถมเย็บปลีกเก็บทรงด้วย ราคาเบ็ดเสร็จอยู่ที่ 60000บาท ก้อเลยลังเลคะ รบกวนขอความเห็นอีกนิดว่าจมูกอย่างหนูจำเป็นต้องทำแบบนี้ไหมคะ

freshnight

ตามที่ดูรูปจมูกเดิม ค่อนข้างมีปลายจมูกยาวอยู่แล้ว

การเติมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหูอาจจะไม่จำเป็นครับ

ส่วนแบบที่นำมาให้ดู ส่วนใหญ่ปลายมีเนื้อ ปีกจมูกไม่ได้เล็ก อย่างใหม่ดาวิกา

จะเห็นได้ชัดว่าจมูกนางโด่ง ปลายเนื้อเยอะ ปีกไม่เล็กเรียว แต่มันเข้ากันครับ

ปล. หมอเฉลิมไม่ได้ตกแต่งปลายจมูกครับ

zazie

ตามที่ดูรูปจมูกเดิม ค่อนข้างมีปลายจมูกยาวอยู่แล้ว

การเติมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหูอาจจะไม่จำเป็นครับ

ส่วนแบบที่นำมาให้ดู ส่วนใหญ่ปลายมีเนื้อ ปีกจมูกไม่ได้เล็ก อย่างใหม่ดาวิกา

จะเห็นได้ชัดว่าจมูกนางโด่ง ปลายเนื้อเยอะ ปีกไม่เล็กเรียว แต่มันเข้ากันครับ

ปล. หมอเฉลิมไม่ได้ตกแต่งปลายจมูกครับ
ขอบคุณคะ หล่อแถมใจดี มีน้ำใจ :) อาทิตย์หน้าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอเฉลิม เห็นว่าวันที่ 2มิย.นี้เปิดจองคิวแล้ว ไม่รู้จะจองทันรึป่าว --"

freshnight

ขอบคุณคะ หล่อแถมใจดี มีน้ำใจ :) อาทิตย์หน้าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอเฉลิม เห็นว่าวันที่ 2มิย.นี้เปิดจองคิวแล้ว ไม่รู้จะจองทันรึป่าว --"

ไปปรึกษาช่วงเที่ยงๆนะครับ ช่วงบ่ายหมอผ่าตัดจะไม่รับปรึกษาครับ ^^

jaykay

สมาชิกใหม่
เราทำหมอจำรูญคะ ลองๆดูนะคัะ ของเราทำได้สามเดือนแล้ 1404720848848.jpg

Coded22

สมาชิกโดดเด่น
เราว่าที่อัคราคลินิกก็โอเคนะ นี่ก็ไปแก้มาเหมือนกัน หมอให้คำปรึกษาดีด้วย แก้ออกมาสวยถูกใจ หมอมือเบามาก มีประสบการณ์กว่า 20 ปี ห้องที่ผ่าตัดก็สะอาด เครื่องมือเค้าดูทันสมัยดี บรรยากาศที่คลินิกสวยงาม

kwanchanok11

สมาชิกโดดเด่น
มีเพื่อนไปแก้ที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดามาค่ะ ทำออกมาดูสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง