จมูกอายุ 1 ปีแล้วครับกับคุณหมอเฉลิม

taesterclub

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดี วันแรงงานค้าบ และเพื่อนๆชาวใช้แรงงานทุกคน 555
ผมเต้เองน้าค้าบบบบบบ
สำหรับสมาชิกบอร์ดเก่าๆ อาจจะเคยเห็นหน้าค่าตาผมมาบ้างแล้วจากเว็บเก่านู่นนนน

ห่างหายกับเว็บไปนานเลยจริงๆ ว่าจะเข้าๆมา ก็ยังไม่มีโอกาสซักที
เผลอแป๊บๆ เอา อายุจมูกเราวนมาครบ 1 ปีแล้วหรอเนี่ยยยย (ไวจิงๆ)
เอาล่ะ ไม่พูดพล่ามๆ เด๋วเราไปอัพเดทความเปลี่ยนแปลงกันโลดดดดดดดด

เท้าความกันนิดดดดนึงงงง
ผมเริ่มทำจมูกครั้งแรกกับคุณหมอเฉลิม เมื่อ มกรา ปีที่แล้ว (ปี 56ครับ)
ปัจจุบันก็.......... 1ปีกับ 4 เดือนล่ะ โดยประมาณ
เด่วลองไปดูกันเลยว่าเปลี่ยนแปลงไปยังไงบ้าง ดีขึ้นหรือแย่ลง (แต่ที่แน่ๆน้ำหนักเยอะขึ้นมาก 555)

[เบ้าหน้าเดิม]

*** อุต๊ะ ลืมไปเลยว่าหน้าเก่าหน้าแบบนี้ ***

[มาเริ่มกันจากด้านข้างก่อนเล้ยยยย]

[อันนี้ real nose มากค้าบ จริงจนบางทีก็แอบกลัว = ="]

[ดูมๆ เอ้ย ซูมๆ เข้ามาดูกันใกล้ๆเลย]

[หน้าตรง .... พอไหวป่าวเนี่ยยยย]

[มาดูเค้ากันตอนแว่นบ้าง ว่าดั้งจะเกี่ยวแว่นอยู่มั้ย อิอิ]

วันนี้ขอต้องลาไปเพียงเท่านี้นะครับ อย่าพึ่งเอาไปฝันร้ายกันซะก่อนล่ะ ^^" ยังไงก็วิพากษ์วิจารณ์ได้เต็มที่นะครับ
ยินดีรับฟังทุกคอมเม้นท์เลย หรือใครมีอะไรจะสอบถามเพิ่มเติม ก็พิมพ์มาได้เลยนะค้าบ

D

DavidMinho

Guest
ดีใจจุง กลับมาแล้วว
อิอิ
หน้าเข้มขึ้นเยอะเลยคัรบพี่เต้ เมื่อก่อนจะออกแนวแบ้วๆนิดๆ ตอนนี้ เท่ๆเข้มๆ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หายไปนานเลย

ตัวจริง จมูกสวย

ดูดีกว่าในรูปอีกกกกกกก

taesterclub

ดีใจจุง กลับมาแล้วว
อิอิ
หน้าเข้มขึ้นเยอะเลยคัรบพี่เต้ เมื่อก่อนจะออกแนวแบ้วๆนิดๆ ตอนนี้ เท่ๆเข้มๆ

ถ้าคนมองว่าเข้มขึ้นนี่ ถือว่าตอบโจทย์ผ่านนะ (ไม่ใช่เฉพาะสีผิวนะ ฮ่าาา)

taesterclub

คงได้สวนกันเมกาบางนาสักวัน 555

เพ่ม่ายเคยไปเดินเมกะบางนาเลย เอาจิงๆ คงเป็นชาติหน้าแล้วล่ะน้องหนึ่ง 555

ด้านบน ด้านล่าง