ใครเคยลองทานอาหารเสริมลดน้ำหนักของ Mesoestetic Bodyshock บ้างคะ มันดีเหมือนกันนะ

victoria

สมาชิกโดดเด่น
16 พฤษภาคม 2014
เราเป็นคนน้ำหนัก 75 สูงประมาณ 163 ผลก็คือ อ้วนแล้ว กลุ้มใจมากกกก

เราเลยลองหาข้อมูลกินยาลดความอ้วนหลายๆยี่ห้อนะ แต่มันก็โยโย่บ้าง ไม่ลดบ้าง

แต่พอเรามาลองกินอาหารเสริมของ Mesoestetic Bodyshock ประมาณ 1 เดือนแล้ว

ลดไป 3-4 โลแน่ะ แต่เราก็ออกกำลังกายควบคู่ไปนะ ผลลัพธ์ดีสุดเค้าบอกประมาณ 3 เดือน

นี่ก็จะลองกินต่อไป ถ้าใครกินเหมือนกัน หรือจะลองกินดู ก็มาบอกกันบ้างนะ

ว่าผลเป็นยังไง สู้ต่อไปเพื่อความผอม ^^

Kanittha!

สมาชิกใหม่
30 พฤศจิกายน 2017
ตัวนั้นเพื่อนเรากินรู้สึกจะลดแต่ช้ามั้ง แต่เราไม่เคยกินอะ เรากินอีกตัวนึง ของโอจิลิน มันเป็นอาหารเสริมลดน้ำหนักช่วยบล็อกแป้งกับดักจับไขมัน ไม่ให้เข้าไปสะสม แล้วเราก็ออกกำลังกายไปด้วย มันเลยลดเร็วอยู่ ไงถ้าอยากลดน้ำหนัก แนะนำว่า กินอาหารเสริมเป็นตัวช่วยแล้วเน้นออกกำลังกายจะลดได้เร็วกว่านะ อันนี้รูปตัวที่เรากินจ้า ลองดูนะ

ด้านบน ด้านล่าง