ใส่เนื้อเยื่อเทียม(Megaderm)ปลายจมูก@คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิก

Bigky2525

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีครับเพื่อนๆ ทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมมาตั้งแต่แรกแล้วครับ
คราวนี้เห็นคุณหมอเฉลิมมีเจ้าMegaderm ก็เลยอยากจะลองของใหม่ซะหน่อย
ก็เลยจองคิวกับคุณหมอใส่มันซะเลย
เห็นว่าจะช่วยเรื่องกันจมูกทะลุได้ระดับนึง ปลายจมูกจะดูยาวขึ้น ไม่เจ็บตัวเพราะว่าไม่ต้องใช้กระดูกหลังหู
ปลายจมูกก็จำนิ่มดูธรรมชาติดีครับ
ค่าเสียหายรอบนี้ 20,000 บาทครัช

***พร้อมขึ้นเขียง***
***ก่อน***
***หลังทำเสร็จใหม่ๆ ไม่ค่อยบวมค่ยช้ำอะไรเท่าไหร่ครับ***
***เทียบกัน 7 วันหลังทำ***
***ภาพปัจจุบันประมาณ11วันครับ***
เป็นอันเสร็จพิธี จมูกสวยงามเลยครับ ชอบมาก

ด้านบน ด้านล่าง