หน้าอก ทำหน้าอกมาแล้วกี่วันถึงจะหายเจ็บคะ แต่ละคนเหมือนกันมั้ย

jintanacute

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
25 ตุลาคม 2016
ตอนทำเราไม่กลัวนะคะที่กลัวคือหลังทำเนี่ยแหละค่ะ ไม่รู้ว่ามันจะเจ็บนานมั้ย จะบวมจะช้ำไปอีกกี่วันคะ
กว่าจะหาย อยากรู้ว่าแต่ละคนเหมือนกันมั้ย
อีกอย่างคือเราอยากทำกับหมอหลุยส์ ที่จาเรมคลินิคอ่ะค่ะ อยากรู้ว่าดีมั้ย ฟื้นตัวเร็วมั้ยคะ

• Like
การตอบรับ: 0pEL
แล้วแต่คนด้วยมั้งคะ เราทำกับหมอหลุยส์เหมือนกัน ประมาณ 5 วันก็เริ่มบวมน้อยลงแล้วนะคะ ซักอาทิตย์นึงก็เริ่มดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ แนะนำให้นอนพักผ่อนเยอะๆค่ะ จะได้หายบวมเร็วๆๆ ของหมอหลุยส์นี่น่าจะหายบวมไวสุดแล้วมั้งเท่าที่เราถามๆมา

คนทำนมกับหมอหลุยส์จาเรมเยอะมากเลย เพื่อนเราก็ทำ นมนางทำมาไม่ใหญ่มากนะแค่เกือบๆ 400 ซีซี แต่ดูสวยมาก ทรงสวยสมกับตัวมากเลย

เราก็ไปทำกับหมอหลุยส์ จาเรม มาเหมือนกัน หมอผ่าใต้ราวนมคือเจ็บน้อยมากๆ ฟักพื้นแปปเดียวเองหล่ะ

เห็นด้วยค่ะ ทำกับหมอหลุยส์ จาเรม หายเร็วจริง แถมทำออกมาแล้วสวยเป็นธรรมชาติดีด้วย

เราเคยทำหน้าอกที่อัคราคลินิกมา ได้ผ่าตัดแล้วแผลเล็กค่ะ มันไม่บวมหรืออักเสบด้วย ก็เลยไม่ค่อยเจ็บมาก ทำมาก็พักฟื้นไม่กี่วันเอง

อาการแต่ละคนไม่เหมือนกัน...ทำหมอคณิต คลินิกmaxi หมอเดียวกันกับเพื่อนขึ้นอยู่กับร่างกายเราด้วย
ดูแลเหมือนกัน แผลโดนน้ำได้ ไม่ต้องนวด