หน้าอก อยากอัพไซส์หน้าอกค่ะ ที่ไหนดี

googgig

สมาชิกใหม่
อยากทำหน้าอกค่ะ อยากได้ประมาณ400cc แต่เห็นของเพื่อนแต่ละคนแล้วไม่รอดทุกราย มันดูปลอมไปอะ แบบเห็นได้ชัดเลย เพื่อนๆมีหมอหรือคลินิกไหนแนะนำบ้างไหมคะ ขอแบบทำแล้วใหญ่ด้วย สวยด้วยอะค่ะ

ืnicha

สมาชิกโดดเด่น
แนะนำคุณหมอโอภาส ที่เลอ แบ็งค็อค ลองไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ คุณหมอจะดูไซต์ที่ใส่แล้วสวยค่ะ เพื่อนเราทำมาตูมๆสวยๆค่ะ

gungun

สมาชิกใหม่
เราทำที่ จาเรม คลินิก ค่ะ 400cc เหมือนกัน ตอนนี้ดูสวยและก็เด้งมากเลยค่ะ

bangbang

สมาชิกใหม่
แน่ล่ะ400cc มันใหญ่ไป จะไม่ดูปลอมได้ไง

nubell

สมาชิกใหม่
จาเรม คลินิก ทำสวยจริง หมอใช้เทคนิคพิเศษแบบนมจัดทรงได้ ดููไม่ปลอมแน่นอน

hanaro

สมาชิกใหม่
คอนเฟริ์ม จาเรม อีกเสียงจร้า

ืnicha

แนะนำคุณหมอโอภาสค่ะ คุณหมอใช้เทคนิคชาเฉพาะที่ฟื้นตัวไวค่ะ

kiss

13 มิถุนายน 2015
ของเราใส่400cc ใต้กล้ามเนื้อ ปัจจุบันนิ่มธรรมชาติไม่ต้องนวดนม แผลเล็กสวย ทำที่maxi cosmetic surgery หมอคณิต (เสียดายเคยทำรีวิวไว้ในนี้แต่ไม่รุ้หายไปไหน)

หนูทำได้

20 ธันวาคม 2017
ที่ The Art Clinic ก็โอเคนะคะ แต่คิดว่าอัพไซส์ไม่ต้องใหญ่ก็ได้นะ ลองดูให้เข้ากับรูปร่างตัวเองจะดีกว่า ไปปรึกษากับหมอก่อนเลย

Seesaw

สมาชิกใหม่
11 กรกฎาคม 2019
ลองดูอัครา คลินิกเลยค่ะ เราไปทำมาแล้วแบบประทับใจมาก หมอปิ๊กช่วยดูแลเคสดีมาก แนะนำขนาดไซส์ที่จะสวยเหมาะกับเราให้ด้วย พอทำออกมาแล้วก็สวยจริง

ด้านบน ด้านล่าง