ดูดไขมันที่มาสเตอร์พีซ คลินิก บอกลาขาโต๊ะสนุ๊ก

alicinwondergirls

สมาชิกโดดเด่น
12 กันยายน 2016
หลังจากอลิสไปดูดไขมันที่ขามาได้ 5 เดือนกว่าๆ แล้วค่ะ รู้สึกได้เลยว่าเห็นผลชัดเจน เลยอยากมารีวิวให้ทุกคนดูค่า อลิสไปดูดไขมันกับหมอเชี้ยวที่มาสเตอร์พีซ คลินิกมานะคะ มาดูความเปลี่ยนแปลงกันดีกว่าค่า

ที่จริงอลิสผอม แต่ขาบวมเป็นโต๊ะสนุ๊กเลยค่ะ TT

ซูมขาเน้นๆ ขาอลิสเหลวมากค่ะ จับไปนิ่มๆ เจอแต่ไขมัน

เทียบกับขาคนอื่นแล้ว ขาอลิสตันและบานมากเลย ><

หลังดูดไขมันเสร็จ ตกใจมากเลยค่ะ ไม่คิดว่ามันจะเยอะขนาดเน้ ><

หลังดูดไขมันได้ 2 เดือนค่ะ ขาดูเรียวขึ้นแต่ยังดูบานๆ อยู่><

หลังดูดไขมัน 3 เดือนค่ะ ขาเข้าที่ขึ้นเยอะเลยค่ะ

หลังดูดไขมัน 4 เดือนค่ะ ขาเรียวแล้ว ปลื้มสุดๆ ><

ดูดความเปลี่ยนแปลงชัดๆ เลยค่ะ เริ่ดเนาะ

ดูชัดๆ เลยค่ะ ว่าขาอลิสเรียวขึ้น

ขาไม่ย้วยแล้วด้วย เย้><

ขาเรียวขึ้นมากเลย ไม่ต้องกังวลว่าถ่ายรูปกับคนอื่นจะขาไม่สวยแล้ว 555​

alicinwondergirls

12 กันยายน 2016

winnylos

ว้าววว ขาดูเรียวมากๆเลยค่ะ สุดยอดดด

ด้านบน ด้านล่าง