หลังทำคางมาได้ 5 เดือน หน้าละมุนมากค่ะ

joysticklala

สมาชิกโดดเด่น

เมื่อก่อนจอยเคยบอกว่าจะไม่ทำศัลยกรรม แต่เมื่ออายุเพิ่มขึ้นความคิดก็เปลี่ยนตามเวลา โลกใบนี้มีแต่คนสวยทำไมเราจะสวยไม่ได้บ้าง ฮ่าๆ จอยมีปัญหาคางสั้นค่ะ ดูหน้าสั้นๆ แปลกๆ เพื่อนเลยแนะนำให้ลองไปปรึกษาทำคางกับคุณหมอบุ๊งที่มาสเตอร์พีซ คลินิกดูค่ะ

คุณหมอบอกว่า จอยเป็นคนคางสั้น แล้วก็คางตัดด้วย ถ้าเสริมคางก็จะช่วยให้หน้าสมดุลขึ้นค่ะ รูปหน้าจะเปลี่ยนแน่ๆ จะดูมีมิติขึ้นนะ จอยคิดว่าน่าจะเหมาะกับจอยค่ะ อีกอย่างค่าทำก็ไม่แพงอย่างที่คิดเลย 18,000 เองค่ะ

ก่อนทำ ครั้งแรกที่ทำศัลยกรรมเลยให้คุณเพื่อนถ่ายรูปให้ สู้ตายค่ะ

ตอนปรึกษากับคุณหมอบอกกับคุณหมอขอคางสวยๆ ดูเป็นธรรมชาติ พอตอนทำนอนแป๊ปเดียว ลุกขึ้นมาอีกทีความฝันกลายเป็นจริง คางมา คางสวยธรรมชาติมากๆ กรี๊ดๆ

หลังทำได้ 2 อาทิตย์ หน้าก็ยุบ คางก็ดูยาวขึ้นทำให้หน้าดูเรียวขึ้นอยากกรี๊ดดังๆ ดูหน้าละมุนมากๆ ชอบหน้าตัวเอง มีคนถามจอยว่าทำยังไงฉีดหรือเสริม กรณีจอยก็บอกเลยตรงๆ ว่าเสริมซิลิโคนแผลในปาก ไหมเป็นแบบไหมละลายค่ะ ตอนนี้ก็ละลายหมดแล้วล่ะค่ะ

ตอนนี้ 5 เดือนแล้ว ความรู้สึกตอนนี้คือชอบคางตัวเองมาก เพราะทรงธรรมชาติดี เพื่อนบางคนทักว่าเหมือนไม่ได้ทำเลยดูธรรมชาติมากๆ แล้วจอยว่าพอมีคางแล้วหน้าดูเล็กลงนะ ปลื้มไปใหญ่ ต้องยกความชอบให้มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยค่า

onetime_only

สวยมากที่ทำเสริมคางด้วยหรอค่ะ

pupaenarak

19 กุมภาพันธ์ 2016
ชอบข้อมูลมากๆๆๆ อ่านแล้วก็อยากทำ

คางสวยมากๆๆจ้ะ
ขอบคุณค่าา
ทำมาแพงไหมค่ะ
ตอนนั้นจอยทำมา 15,000 บาทค่ะ
สวยมากที่ทำเสริมคางด้วยหรอค่ะ
อะไรนะคะ พยายามอ่านไม่เข้าใจเลยค่ะ
ชอบข้อมูลมากๆๆๆ อ่านแล้วก็อยากทำ
จัดเล้ยยยย ^0^

sugarmayy

17 พฤษภาคม 2016
ทำมา 5 เดือน สวยมาก อยากทำบ้าง

สวยมากๆๆๆ
ขอบคุณค่า
ทำมา 5 เดือน สวยมาก อยากทำบ้าง
ถ้าอยากทำ จอยแนะนำให้เข้าไปปรึกษาก่อนนะคะ เพราะที่นี้ปรึกษาฟรี เราจะได้มั่นใจในมือหมอด้วยค่ะ
สวยกำลังดี ไม่โป๊ะ !
ขอบคุณค่ะ
คางสวย ที่่อยากทำ สวยมาก
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ เอารูปจอยไปให้ดูก็ได้ค่ะ คุณหมอน่าจะจำได้
สวยกำลังดีเลยครับ
ขอบคุณค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง