จมูก อยากถามคนที่เคยไปทำจมูกมา ถ้าเราเข้าไปสอบถามที่คลีนิค ต้องจ่ายเงินมั้ยคะ แล้วมีหมอไหนให้คำปรึกษาดีบ้

jennyjjen

สมาชิกโดดเด่น
26 สิงหาคม 2016
ตอนนี้กำลังตัดสินใจที่จะทำจมูก แล้วถ้าเราจะเข้าไปสอบถามที่คลีนิค จะมีค่าใช้จ่ายในการพบหมอไม่คะ แล้วตอนนี้มีหมอไหนดี มีโปรบ้างคะ

ปลามาลิน

24 สิงหาคม 2016
คิดว่าไม่น่าจะมี ลองเข้าไปปรึกษาก่อนดีกว่า หมอจะได้ดูลักษณะจมูก และรูปหน้าเราด้วยคะ

kattaleeya

31 สิงหาคม 2016
เคยเข้าไปที่อเมทิส คลินิค มา หมอให้คำปรึกษาดี แถมฟรีด้วย ลองเข้าไปสอบถามดูได้ค่ะ

แองจี้นะ

กัสจัง กับ แฟนเค้า ก็ไปทำตากับจมูกที่อเมทิสนิ สวยดี

ยุ้ยยี่

สมาชิกใหม่
เราว่าอยากทำอะไรก็เข้าไปคุยกับหมอเลยค่ะ เลือกหมอดีๆ

vany kim

แนะนำปรึกษาทางไลน์ค่ะ ^^ ปรึกษาฟรีนะคะ

BSK ของเรา
ไม่มีการบวกเพิ่มใดๆ ราคาที่เราแจ้งเป็นราคาโดยตรงจากโรงพยาบาล
มั่นใจได้ว่าราคานี้เท่ากับราคาที่ walk in ไปเองแน่นอนค่ะ หรือบางกรณีที่ลูกค้าทำหลายอย่างเอเจนซี่bskจะสนับสนุนค่าผ่าตัด 10-20% ให้อีก ค่ะ
นอกจากนี้ยังมีบริการอื่นๆ ให้ทุกท่านฟรี ดังนี้
ให้คำปรึกษาทุกขั้นตอนจากผู้เชี่ยวชาญ
โรงแรมฟรี(ตามโปร)
ล่ามดูแลนอก รพ
รถ รับส่งสนามบิน
บริการพรีเมี่ยม
โปรโมชั่นพรีเมี่ยม ทุกๆเดือน

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหรือปรึกษาศัลยกรรม
FB: https://www.facebook.com/bskbyjessica/
Line ID: @beautysecrets.k(มี@ด้วยนะคะ)
แอดไลน์ : @beautysecrets.k(มี@ด้วยนะคะ)
ภาษาไทย โทร : +82-10-48248980
blog : http://bskbyjessica.blogspot.kr/

★★★ BSK เป็นบริษัทเอเจนซี่ศัลยกรรมเกาหลีถูกกฎหมาย ★★★

VAVICO

สมาชิกใหม่
งานปรึกษาศัลยกรรม
กับแพทย์จากรายการ Let Me In

+++++++ ฟรี!! ++++++++

ไขข้อข้องใจปัญหาเรื่องศัลยกรรมให้คุณได้ทุกอย่าง
ไม่ต้องกังวลว่าจะปลอดภัยไหม จะต้องแก้อีกครั้งหรือเปล่า
ทำครั้งเดียวสวยเลย จบ

ฟรี ล่ามแปลภาษาและของกำนัล

พิเศษ สำหรับผู้ที่จองโปรแกรมศัลยกรรมภายในงาน
รับ ส่วนลด 20-40% และ สิทธิพิเศษ อีกมากมาย

15-16 ตุลาคมนี้

ลงทะเบียนได้แล้วตั้งแต่วันนี้
รับลงทะเบียนเพียงวันละ 20 คน เท่านั้น
เพื่อให้คุณได้พูดคุยกับแพทย์แบบตัวต่อตัวได้นานยิ่งขึ้น

ลงทะเบียนและสอบถามได้ที่ Line ID: dreamhospital.w

ืnicha

เราเคยไปปรึกษาที่เลอ แบ็งคอค ปรึกษาฟรีนะ คุณหมอเค้าก้อแนะนำดี ให้เข้ากับรูปหน้าด้วยส่วนโปรต้องลองไปสอบถามดูค่ะ

kheawana

เราทำที่ เลอ แบ็งค็อค คลินิกค่า สวยๆ เชียรฺคลินิกนี้ค่า

raiya

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
ตอนนั้นเราจะทำจมูกที่อัคราคลินิก เราก็เข้าไปปรึกษากับคุณหมอปิ๊กก่อน ไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายอะไรเลยค่ะ คุยยาวเลย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ปกติปรึกษาไม่เสียตังค์นะครับ หรือสอบถามก่อนเข้าไปได้ครับ ราคาไม่แรงแนะนำ หมอแมค หมอนิจ ฟอร์จูนคลินิกครับ

porkaew

16 กุมภาพันธ์ 2016
ลองดูที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะรีวิวเยอะค่ะ คุณหมอเชี่ยวชาญทางด้านศัลยกรรมโดยเฉพาะ ปรึกษาสอบถามได้ที่คลินิคหรือสามารถส่งรูปภาพหน้าตรงให้คุณหมอประเมินเบื้องต้นก่อนได้ค่ะ ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง